12 làm anh lưu luyến | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

12 làm anh lưu luyến

Lượt xem: 1,250

doanhchuaba

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/20
Chủ đề
1
20
2
0 ₿
Chào ae nhé , hôm nay lại cuối tuần lại đến ngày đi giải trí đầu óc sau một tuần làm việc căng thẳng mình cùng ae cơ quan đi tăng một tăng hai đến tăng 3 thỳ ae lết quá rồi , mình thỳ có tý men vô là máu dâm nổi lên nên quyết chơi một mình luôn cho máu đi làm qua Cẩm Thy nhiều rồi mà chưa ghé thử lần nào hom nay có rảnh dỗi thời gian chút nên ghé vô trải nghiệm thử tiện xã lũ và thoả mãn máu dâm trong người một phát phi tới cẩm thy luôn đến nơi mình vô chọn vé người đang có tý men nên không được lịch sự cho lắm nhưng lễ tân rất tâm lý vui vẻ ân cầm tư vấn vé cho mình không hề có chút thái độ gì sau ít phút tư vấn lễ tân báo đang có tt giảm giá vé tới 50% và mình chẳng đắn đo chọn vé sexquen 1 triệu giảm còn 500 lấy vé xong có em trai dẫn lên phòng và hỏi han quan tâm anh có uống trà ngừng cho ấm bụng không đoạn này là duyệt luôn nha , Cẩm thy khác những chỗ mình đi là phòng ốc sạch đẹp và rất thơm tho và đặc biệt nhất là dv có kèm theo ( 1 nước suối , 1 đĩa trái cây , và 1 bia+ bò húc ) mình thấy rất là chu đáo và mình bắt đầu thay đồ vào xông hơi cho tỉnh táo , xông hơi xong nhẹ nhõm hết cả người ngồi nghỉ ngơi vài phút thỳ bé bước vô nhẹ nhàng chào hỏi , sau những lời chào hỏi cười đùa bé ân cần dẫn mình vào bồn tắm và câu chuyện chính thức bắt đầu , bé nhẹ nhàng tắm cho mình và từ từ tắm cho thằng cu em đang chìm đắm trong cơn mê sau vài giây được bé thức tỉnh thỳ cuối cùng cu em cũng bật giậy mở mắt nhìn bé , bé một tay sờ thằng cu một tay chống vào thành bồn và dùng chiếc lưỡi điêu luyện liến láp cơ thể mình rất chuyên nghiệp và dần dần cũng đến lúc bé ăn trứng cút và liến láp mút thằng cu của mình , bé vừa mút vừa kèm theo tiếng rên nhẹ rất là hưng phấn sau vài phút trong sung sướng thỳ thằng cu của mình đã bị thổ huyết trắng và ngất xỉu khoan khoẳng chừng là 2 phút bé lại ân cần tắm rửa lại thằng cu xong xuôi bé dìu dậy lấy khăn lau mình khô dáo và đi lên giường phải nói là bé đã đẹp rồi gặp cái dường to rộng dãi êm ả ngả lưng nằm ôm nó đã luôn làm sao không muốn về nhà ngủ luôn ( gút chóp ) do mình đi lần đâu nên ko biết số để yêu cầu và lúc chào hỏi bé có giới thiệu bé ( Số 12 ) bé tướng nhỏ nhắn hơi thấp nhưng mà vẫn ok , bé bắt đầu massa khoẻ cho mình kĩ thuật khá là ổn sau những bài massa khoẻ thỳ mình và bé lại bắt đầu làm tình cho nhau đến giờ vẫn còn lưu luyến khúc này quá , bé nhẹ nhằng ghé sát lại hôn môi mình chẳng ngại ngần mút lưỡi hì hục một hồi bé bắt đầu di chuyển xuống thằng cu lúc này thằng cu cũng tỉnh dậy luôn rồi bé lại dùng bờ môi nhỏ nhắn hôn liếm từng ly nói lại mà lại thèm quá mình dằn bé lại và làm tình cho be , bé có cặp loa vừa vặn velum tạm ổn cặp loa to tý nữa thỳ khỏi bàn , bé dáng minhon nên eo rất nhỏ bụng không có mỡ như mấy thím sờ cũng rất là phê , mông thỳ cũng ko to lắm nhưng cũng đủ dùng mền mại trắng phau không tỳ vết , con chym của bé có bộ lông lá lưa thưa hình tam giác miệng chym không múp lắm nhưng bù lại cái rất mịn màng và nhiều nước móc chym bé một hồi nước chảy như mưa rào mình lập tức 69 cùng bé rất là đã nhìn bé vừa oặn ẹo cong người vì sướng thật tình không thể chịu nổi nữa rồi về sau như nào chắc mọi người cũng biết rồi một phát nữa vào miệng bé cảm giác thật sản khoái và rồi nằm ôm bé nghỉ ngơi nói chuyện hàn huyên ?

Mình thấy cơ sở rất ổn từ phục vụ cho đến lễ tân và em út rất là ok , Bé nói chuyện rất vui vẻ và tự nhiên kĩ thuật cũng khá tốt và nhiệt tình , mình thấy rất ưng lần sau rảnh rỗi sẽ ghé nhiều lần nữa mong là mỗi lần ghé sẽ hơn lần sau . Cảm ơn Cẩm Thy đã mang đến cho một ngày cuối tuần vui vẻ và tuyệt vời như vậy , thật sự rất là hài lòng về dịch vụ của Cẩm Thy , tuần sau mình lại ghé tiếp ..?

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
Cẩm thy thịnh hành món cháo lưỡi với wc quá mong rằng Dubai ,pharaon cũng duy trì được như vậy em đỡ phải đi xa