12 Lingam thư giãn nhẹ nhàng

Lượt xem: 2,683

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Đến Hoa Kiều trưa chủ nhật nhưng hôm nay mới rãnh để review đôi chút vs ae. Vào gặp em lễ tân xinh xắn tư vấn các gói, vừa bệnh xong nên mình quyết định đi lingam cho nhẹ nhàng, 890k đc giảm 30% giá vé. Ngồi đợi tí thì bạn locker dẫn mình lên phòng, có điều chẳng ai hỏi han mình có yêu cầu bé nào hay gu mình thế nào cả. Phòng ổn, mới nhưng hơi bé, ra vào chỗ xông hơi phải rén. Phòng xông hơi có mùi hơi hăng hăng khó chịu. Bé 12 vào làm cho mình, bé hiền và hơi ít nói, bị cái mình đang mệt nên cũng k có nhu cầu giao tiếp nhiều. Bé làm lingam chưa đủ lực cho lắm, mặc dù gu mình không phải massage mạnh. Sau khi out cứ nghĩ có massage đầu nên nằm đợi, ai ngờ không có. Đánh giá sơ bộ bé 12:
Massage khỏe: 6đ
Face: 6đ, +1 dáng cao
V1: 6đ
V2: 8đ
V3: 9đ
Tic, tip theo giá thị trường
Lock+ giữ xe: k tip do mình không chuẩn bị tiền nhỏ, làm hơi ngại khi ra về
Kết: có chút gì đó không hài lòng mặc dù mình khá dễ tính khi đi massage, chủ yếu nhu cầu thư giãn gân cốt chứ không đặt nặng xác thịt kkk

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong and Kazatomka

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em cám ơn anh đã góp ý cho cơ sở ạ

Về bạn phục vụ và 12 em sẽ đánh giá và điều chỉnh lại cách phục vụ khách ạ

Về gói lingam, bên em chưa bao gồm massage đầu. Em sẽ ghi nhận ý kiến đóng góp của anh

Cám ơn anh đã chọn cơ sở để trải nghiệm, em sẽ khắc phục ngay các điều anh đã góp ý

• Like
Điểm cảm xúc: Dudương
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.