Q.1 [ 12 Queen ] không như lời đồn

Lượt xem: 2,166

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Cũng lâu rồi không ghé Queen, nay được bạn già rủ rê đi chung qua gặp lại người cũ, bạn thích thì mình nhích theo bạn thôi, nhắn tin book số với bé Triều, bạn già đi 21, còn tui lựa mãi thấy anh em khen bé 12 quá trời, xem ảnh thấy cũng hợp nhãn, thế là chốt luôn, 18h có mặt tại 93 Trần Quang Khải, lên sảnh gặp Ốc tiểu thư, nghe anh em đồn đã lâu, nay mới được diện kiến, xinh đẹp, thông minh, hoạt ngôn, tinh tế, giỏi ngoại ngữ, đó là những ấn tượng về bé ngay lần đầu gặp, Queen thật may mắn khi có em.

Cơ sở vật chất: không quá mới nhưng vẫn đủ toát lên vẻ sang trọng, lịch sự, tuy nhiên khi đi vào hầm để xe hơi chật, phòng vệ sinh bên dưới mình vô thấy khá hôi, và dơ, cơ sở không có thang máy leo bộ hơi mệt, phòng không được cách âm tốt lắm. Phòng hơi nhỏ nhưng bù lại đầy đủ tiện nghi, xông ướt, xông khô, lavabo, toliet, ghế sofa bàn trà, bồn tắm vừa đủ 2 người, giường rộng tha hồ lăn lộn.

Ktv: 12

Ngoại hình ổn, gương mặt hơi cứng nhưng có nét dễ thương, tổng thể dáng người cân đối, không mập không ốm, cao cỡ 1m62 nặng tầm 60kg.
V1: cỡ cam lai bưởi, hàng riêu còn săn chắc, nhạy, nhào nặn thoải mái
V2: có chút mỡ nhưng không phệ, ôm thích.
V3: nảy nở, mẩy, vỗ hay đẩy thì hết xẩy
V4: tỉa tót gọn gàng sạch sẽ, không mùi có chút cavat, nước nôi đầy đủ, có vị của biển.

Massage khỏe: em làm ở mức chấp nhận được, nếu em nhiệt tình hơn thì có thể lướt qua bài khỏe cũng được, mà do còn nhiều thời gian nên để em đấm cho hết giờ.

Service: onsen tắm khá sơ xài, không hôn môi, knick ti đi lưỡi cơ bản cho có rồi mời ra giường. Lên giường sau khi tra tấn khiến em quằn quại rên la, em xin tha và nói mình nằm xuống để em làm. Tưởng đâu chừng sau khi được mình đưa lên chín tầng mây, thì em sẽ đáp lại mình tương tự, nhưng đời mà đâu như mơ,

Nào là onsen đặc biệt, nào là massage thái với bầu ngực sữa toàn thân, chiếc lưỡi thơm lướt khắp cơ thể, CIA tê tái..... thực tế thì lại khác xa quảng cáo.
Em bôi được ít dầu lên thằng nhỏ, rồi xoa xoa xung quanh, chà qua chà lại sơ sơ mấy cái, rồi liếm nhẹ hai bên đùi, Bj sơ xài 3 phần - còn lại 7 phần HJ, chuyển thế 69 rồi out với bàn tay và bắn lên ngực em. Nếu là do em thì nên xem lại, còn nếu dịch vụ không có thì nên sửa lại thông tin, chứ hình ảnh chỉ mang tính chất cho có thì thật sự không nên. Mặc dù em rất vui vẻ, nói chuyện đùa giỡn làm không khí khá vui và gần gũi, nhưng nếu chỉ để nói chuyện cho vui thì có rất nhiều nơi, rất nhiều sự lựa chọn, còn t vô đây để tìm kiếm điều khác. Thực sự thì em không phải quá tệ, nhưng do không giống với những thông tin mình biết nên cảm giác bị hụt hẫng, hy vọng em sẽ hết mình với những dự định sắp tới của em, vì dù cho làm gì ở đâu, mà không để tâm vào thì cũng không có kết quả tốt.

Tổng kết thì:
Tic: Onsen 1 800k code giảm còn 560k
Tip: 800k
Csvc: ổn
Ktv: chưa đạt
Noseeagain!!!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Không 1 cuộc gọi :sprite-155::sprite-155:

• Haha
Điểm cảm xúc: Neo

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bạn mình đi Queen về nó cũng bảo csvc queen hiện giờ k được chăm sóc kỹ nên hôi ẳm. Về nó bị dị ứng da phải đi khám luôn.

• Like

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Bé này nói chuyện vui vẻ. Lox gặp 1 lần

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Neo

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
107
445
352
0 ₿
Massage Queen xin lỗi anh vì phục vụ anh chưa tốt làm anh chưa hài lòng ạ, cơ sở sẽ tìm hiểu sự việc và có hướng khắc phục cải thiện ngay ạ

• Like
Điểm cảm xúc: LSO, Giàhamzui and Neo

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Chẳng qua là e nó bít già sắp bỏ cuộc chơi, nên tập làm mẫu quay tay cho già có kình nghiệm sau này tự quay tay đó b già :) @Neo

• Angry

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Quá uy tín, quá quân tử, dc làm e a Thiện thật xứng đáng =))

• Wow