Tân Bình 12 savi

Lượt xem: 918

Mèo87

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/23
Chủ đề
2
3
1
Tân Bình
0 ₿
Ghé thăm savi nhiều lần do gần nhà. Sẵn hnay khó ngủ, thức khuya nên làm bài review
Đón khách là bé Ốc cùng 2 anh nhân viên. Cơ sở vật chất thì ổn áp, mới. Do chủ nhà nên ko có thang máy. Ngồi chờ thì có trà nóng, mức gừng để ae nhâm nhi, lên phòng thì có nước suối, bò húc. Có mì trứng nếu có lỡ đói bụng
Về bé 12 : tên An, quê Củ Chi, tuổi 27. Face xinh, dễ thương, có nét giống giống diễn viên Nhật. Ngoại hình có da có thịt, hợp với vóc dáng, v1 vừa tay, căng tròn, đàn hồi. v2 vừa phải, v3 đc doggy là bao êm, v4 thì mình xém ngộp thở mấy lần do nhiều nc quá . Tính tình vui vẻ, pha trò.
Kỹ thuật : khỏe thì xoa bóp, đấm lưng có lực, làm tốt, lúc tắm thì đc bonus thêm phần massage mặt , có phần kỹ thuật "nóng lạnh" ( cái này ae tự trải nghiệm nhé, nói ra lại hết bất ngờ). Phần mệt thì ko biết viết thế nào cho đầy đủ, vì mình đi nhiều lần rồi, mỗi lần lại có một cảm nhận mới

• Like
Điểm cảm xúc: KAMA SUTRA

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
40
616
163
0 ₿
C ơn a ạ rất mong được phục vụ a nhiều lần tới ạ

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đúng r chupi mũm mĩm ,

đúng chuppy lun chứ k chuppi lắm j . Chuppi là mũm mĩn dễ thương như búp bê . Sao bác chê chân ái ngọ k chuppi nhợ kakakaka