Q.1 - 120 - xanh mơn mởn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 120 - xanh mơn mởn

Lượt xem: 510

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
9
36
38
Somewhere in the world
0 ₿
Bữa giờ cũng rảnh nên hay ghé Dubai check các bé để tìm ra chân ái. Hôm qua, mình ghé và đi bé 120 Onsen 2.

Bé này còn trẻ hơn bé 18 hôm bữa mình gặp, kiểu dậy thì chưa xong hay sao mà mặt....mụn hơi nhiều :9onion26: Nhìn gần hơi bể phê chút xíu, nhưng body thì cực phẩm nha. Bé nói chuyện cũng nhẹ nhàng thoải mái, skill thì khá ngon lành. Bé biết cách giữ cảm xúc cho mình thăng hoa từ đầu tới cuối. Nhiều bé làm điêu luyện nhưng ko biết cách giữ nhiệt, thì mình cũng khó ra. Nhưng bé này làm là cảm giác rất tuyệt từ đầu tới cuối nên 2 shot là chuyện nhỏ

Đánh giá:
Face: 7/10 thôi vì bé chưa hết mụn, nghe nói bé đang đi liệu trình trị mụn nên tương lai chắc sẽ là 9/10
V1: thuộc hệ cam tự nhiên, săn chắc trên cả tuyẹt vời 9/10
V2: ôm sướng 8/10
V3: 8/10, mình vỗ miết :8onion38:
V4: ngọt nước

Bé cũng khá cao đó nha, trên 1m6, thêm đôi guốc là sợ cao hơn nhiều ae, nếu ae ko thích các bé cao ráo thì e này đi ko hợp. Mình thì trên 1m7 nên ko thành vấn đề với các bé này.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ em cảm mơn huynh đã dành lời khen cho bé , do bé vừa bước qua cái tuổi dậy thì nên mặt vẫn còn mụn , bé củng đang điều trị ạ

• Like
Điểm cảm xúc: harry1511