120p mãn nguyện cùng người tình nhỏ 01 (điệp vụ 06/11/20)

Lượt xem: 5,513

Cắc Cùm Cum

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/20
Chủ đề
4
32
4
0 ₿
Nay may mắn nhận dc code điệp vụ từ bác 6, vội vàng chuẩn bị súng ống đạn dược phóng luôn qua CT, nghe quản lý nói vừa có mấy e 2K mới. Mình đã thử bé 09, và thú thực là từ hôm đó tới nay cứ nghĩ đến bé cùng nét lạnh lùng, kiêu kỳ mãi thôi.
Đến nơi thì biết là 09 có việc xin nghỉ, quản lý giới thiệu bé 01 cũng đang được khen rất nhiều. Chả biết linh tính mách bảo sao mình OK luôn, up hẳn lên Osen 2. Và đây là một trong những quyết định sáng suốt nhất của mình hôm đó, thật sự thỏa mãn.
(Trong bài report này mình xin ko viết theo lối kể chuyện vì văn thì dở mà chữ thì dốt, chỉ report theo kiểu phân tích mạnh yếu thôi nhé)

Điểm mạnh:
1. Gương mặt lai rất thu hút. Khi mình phóng xe vào bắt gặp 1 cô bé đang đặt hàng grab trước cửa, cô bé có làn da trắng, sống mũi cao, mắt sâu nhìn cảm giác như lai tây vậy. Minh cũng không nghĩ nhiều, vào chọn vé lên phòng thôi. Đến lúc bé vào mới ngỡ ra 01 chính là cô bé đó, đúng là có duyên với bé thật, gương mặt cực kỳ thu hút, cứ thích nhìn ngắm mãi thôi. Chỗ này mình hơi phàn nàn ánh sáng trong phòng của Cẩm Thy nhé, đèn mờ mờ màu hồng hơi dìm làn da trắng của bé, lúc gặp ngoài cửa đẹp hơn nữa! Nhưng nếu chấm điểm thì mình xin để 9.5/10 thôi nhé, a xin lỗi em vì a trót thương nhớ bé 09 rồi.
2. Tính cách cực kỳ vui vẻ, chủ động, tình cảm. Bé rất chủ động pha trò, nói chuyện để xua tan không khí ngại ngùng ban đầu, bé còn có nụ cười thơ ngây, nhưng đôi mắt lại ẩn chút dâm dục, 1 sự kết hợp chết người. Chả hiểu với người khác sao, nhưng hôm đó bé cứ len lén hôn trộm mình, nào là hôn gáy, hôn má, hôn trán, hôn môi, hôn cả thằng em, kết hợp với những sự vuốt ve, đụng chạm vừa cố ý lại vừa vô tình, 1 kiểu khiêu khích rất gợi dục mà mình tin là chả thằng đàn ông nào kềm chế nổi đâu. Các bác có gout khác thì có thể trao đổi từ đầu với bé, muốn lạnh lùng có lạnh lùng, muốn nồng nhiệt có nồng nhiệt nhé.
3. Body gần như hoàn hảo. Bé chỉ cao 1m58 nhưng nhờ gương mặt thon nên có cảm giác cao hơn con số đó, cả ngực, eo, mông đều ở mức gần như hoàn hảo theo tiêu chí đánh giá của mình. V1 vừa săn chắc lại vừa mềm mại, núm nhỏ, khuôn ngực vung, không chảy xệ, to vừa tay. V2 không săn chắc đến mức thấy rãnh bụng nhưng nhìn rất thon nhé, nhìn từ đằng sau hay trước rất rất phê, eo thắt lại rất đẹp, mình cứ tìm cách ôm mãi thôi. Còn V3 nảy nở, đặc biệt là kết hợp với V2 thon gọn tạo cảm giác cực kỳ thu hút, nghĩ bậy chứ mông này mà doggy chắc mình không cầm cự nổi 2 phút.
4. Kỹ thuật Onsen tình cảm. Đây là thứ mà mình ấn tượng nhất ở bé, thú thật những KTV khác không ai đem lại cho mình cảm giác tình cảm như bé 01. Từ những cái vuốt ve ban đầu, hết bằng tay rồi bằng ngực, cả 2 tắm cho nhau, ôm nhau quần thảo trong cái bồn tắm nhỏ, nhịp điệu đều rất vừa phải như 1 đôi tình nhân tắm cùng nhau vậy, nhắc đến thôi mà đến giờ vẫn còn lâng lâng.
5. Kỹ thuật massage khỏe. FULL bài, chưa bao giờ đi ms thư giãn mà gặp 1 bé đi full bài như vầy: chân, tay, lưng, mông, vai, gáy, đầu, mặt. Lực tay rất tốt, nhấn cái nào phê cái đó, vỗ bôm bốp, chan chát. Cũng phải 9/10 so với massage truyền thống. Riêng mình thích phần massage vai gáy và mặt nhé (vì được bé hôn trộm, hahahha).
6. Kỹ thuật đi đường lưỡi. Bé không chỉ liếm từ đầu đến chân, mà bé có 1 kỹ thuật riêng mình ko biết diễn tả thế nào, nhưng mình đã phải rùng mình 2,3 lần khi bé đi đường lưỡi khắp người. Bác nào đi thì tự cảm nhận nhé.
7. DÂM, cái cách 2 người hòa quyện vào nhau trong bồn tắm, lẫn khi 69 mình cố tình chỉ để 1 đầu ngón tay vào và bé tự nhấp nhè nhẹ để vào sâu hơn và rên đầy kích thích, hay khi quằn quại lúc mình vừa massage vừa kính thích đúng chỗ nhạy cảm của bé, thì đích thị đây là 1 ddcn rồi. Quan trọng là các bác cao tay ấn tới đâu để bé bộc lộ hết cái dâm trong người ra thôi.

Điểm có thể cải thiện thêm:
1. Kỹ thuật massage mệt: phần massage thái, massage bướm, mông rất ổn nhé. Nhưng kỹ thuật HJ/BJ thì có thể cải thiện thêm, có thể bé còn quá trẻ, chưa đủ kinh nghiệm nắm bắt tâm lý khách để có những skill hoặc thay đổi nhịp độ, tư thế tùy lúc nhằm đem đến cao trào trọn vẹn nhất. Thôi thì các bác có đi ủng hộ bé, mỗi người cần gì góp ý chút để bé trau dồi thêm kinh nghiệm ha.

Tóm lại, xin được mạnh dạn dự đoán rằng bé này sẽ là "NỮ THẦN DÂM" tương lai của Cẩm Thy, chỉ cần trau dồi thêm 1 chút kinh nghiệm nữa thôi, thì các bác xác định xếp hàng mà book lịch với bé nhá! Ha Ha Ha. Khuyên nhẹ các bác nên đi Osen2 luôn, không hề uổng phí 1 phút giây nào, thậm chỉ còn cảm thấy sao 120ph ngắn quá vậy, cứ muốn dc ở bên bé thêm chút nữa!

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
01 ngon dữ vậy sao bác? Có nhân viên mới mà ko thấy cs cập nhật nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Cắc Cùm Cum

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
yociexpress01 Check nhanh dữ v bác..

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Tôi mới gặp dc vài số thui chưa gặp dc hết như bác... cũng theo chân bác thôi, ai biểu CThy có nhiều bé hót quá mà

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
thế đến gặp các bé có lên máu luôn hay hộc máu vậy bác kakkkaa... ad thay mựt cs và các bé cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ ạ, đây là động lực lớn để cơ sở và các bé sẽ luôn hoàn thiện và đổi mới dịch vụ ngày một tốt hơn ạ. chúc bác sức khỏe và thành công.

Cắc Cùm Cum

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/20
Chủ đề
4
32
4
0 ₿
Cám ơn ad, nói chung cơ sở vật chất ko phải là quá tốt, nhưng các bé xinh, service tốt, thái độ tốt mà còn liên tục cập nhật các KTV trẻ mới là mình còn xin được ủng hộ dài dài.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mai là 'thứ 6 ngày 13' nên ghé ad gặp số nào đây ad, ca này khó quá. HahaB11

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Tùy gu thí chủ thôi thí chủ ơi.... chúc thí chủ gặp được đúng người trong mọng kakkakakak

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
thay mặt cs và các bé cảm ơn bác nhé.

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Cthy gần đây hót thật đấy, nhiều ae đã đến và dính luôn CThy luokn

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

Cắc Cùm Cum

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/20
Chủ đề
4
32
4
0 ₿
Không biết 2 bác sao, chứ riêng em chỉ muốn gặp lại bé 09 (mà hình như bé nghỉ rồi). Đôi khi cái gì đó trọn vẹn quá, mình ko muốn gặp lại, sợ nó ko trọn vẹn như lần đầu, còn khi có đôi chút tiếc nuối, lưu luyến mình lại muốn gặp lại 1 lần nữa!

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿

Chuyện tình trái ngang dữ v 2 bác.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn tình cảm và sự yêu mến của tất cả các quý ae... Qua đây ad cũng xin thông tin đến các quý a đã yêu mến cặp đôi chị em 16 -79 đã sẵn sàng phục vụ cho các quý a thích hai bé phục vụ ạ.