120P Mê Đắm cùng KTV 15

Lượt xem: 4,151

Haihoa_pro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
1
7
1
0 ₿
Như đã hứa với các bác hôm trc, sẽ dần dần trải nghiệm hết các bé trong Luxury Gò Vấp. Nay e lại tiếp tục chia sẻ thêm 1 bé e mới đi hôm qua. Đây mới chỉ là bé thứ 2 e trải nghiệm ở cơ sở này. Hy vọng có lúa để mỗi tuần đc 1 lần cho sung sướng cái thằng người, hehe

Em nó số 15 nha các bác
------- Nhận Xét -------

* Body/ Face : Trắng sáng, thơm tho dịu nhẹ, mặt cực dâm

* V1: Hệ bưởi, to bóp cực sướng - không giữ hàng

* V2: đầy đặn.ôm chắc tay

* V3: To Tròn, lợi thế cho anh em nào thích 69 tha hồ mà bám nhé

* V4 : Thơm tho, sạch sẽ, Khít co bóp tốt. nước nôi tự nhiên

------- ĐÁNH GIÁ -------

* SEVER: Kỹ thuật làm tình điêu luyện. Đá bj ngậm cà liếm cột la liếm toàn thân mút mát các kiểu con đà điểu. Kỹ thuật em này quá điêu luyện rồi. E liếm mút chym rất âu yếm… Nói chung đi Massage ai cũng khoái món này nên bác nào yếu sinh tố cẩn thận kẻo chưa đi chợ đã hết xiền nhé vì em nó cực kỳ tình cảm - làm tình cực giỏi đó

* THÁI ĐỘ: Ngoan, lễ phép, tình cảm, nhiệt tình Phục vụ tận tình chu đáo. Chiều chuộng check theo mọi tư thế chiến đấu checker thích.

* PHƯƠNG CHÂM PHỤC VỤ : vui lòng khách đến-vừa lòng khách đi Khách đến với em chỉ có thể Hài Lòng ra về...

P/s: E đi vé 69 2 lần, có sao nói vậy, còn quên ko cả lấy code, làm lỗ mất mấy tô bún bò ….Hic….hic….

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cám ơn anh đã ủng hộ cơ sở. Lần tới anh nhớ nhận mã Code để hưởng ưu đãi nha anh. Thân !

camthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/21
Chủ đề
2
40
5
0 ₿
Bên ngoài bé 15 như hình không bác. Nhìn hình e thấy phê quá

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ cở Massage Luxury xin cảm ơn bác đã quan tâm đến bé số 15 ạ. Bé trẻ đẹp và nhiệt tình lắm ạ, rất mong được phục vụ bác.

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Đang tính đi lại Luxury nè. Nghe bác kể 15 thấy ok quá. Mà còn lấn cấn vụ xem hình KTV. Đợt đi vé Thái mình ko hỏi nên lễ tân cho random. Hên gặp em 45 bên Adam qua hỗ trợ cũng good ghê. Mà thấy cso nói là cho chọn và xem hình KTV qua IPad, nhưng 1 số bác lại nói ko đc chọn ... B30 ...

camthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/21
Chủ đề
2
40
5
0 ₿
Mình đi vé thái 1 lần ở đây. Mình xác nhận là không được chọn qua ipad nhé. Ad thì nói có, hôm nào mình sẽ đi thêm vé thái 1 lần nữa. Nếu lại không chọn qua ipad mình sẽ viết bài.

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Hóng bài viết của bác.

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn bác, nhưng cơ sở có cho chọn hình ảnh ktv trước khi đến cơ sở và cho chọn hình ảnh nhân viên trước khi lên phòng đó ạ. Còn đoạn Ipad bác xem lại dùm ad với xem có nhầm lẫn gì k ạ ?