120p sung sướng cùng em 16 dubai bình tân

Lượt xem: 2,384

sơn núi

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/19
Chủ đề
1
151
32
0 ₿
Tình hình là được thằng đệ giới thiệu bên dubai binh tân dạo này có dàn đào ngon lắm nên cũng thu sếp xong mấy cái việc vặt cuối năm rồi lên con chiến mã phi thẳng qua xem sao . Loằn ngoằn mãi mới mò ra đường số 7 lớp đi lạc lớp kẹt xe lúc tơi nơi nó mệt mún xĩu.
Hơi vô duyên chô này là vừa vô xin ngay chai nước rồi mà khát quá chẳng ngại gì mà mấy ku phục vụ cũng vui vẻ mới nước . Làm hơi hết chai nước rồi book cái vé thái lên lầu lun . Thấy có thang máy mà hok được đi ku kiu bước lên cái tới phòng ah . Thôi thi cũng bước theo ku pv vô ngay cái Vip 1 lun thì phải. Ngồi chắc đc 3p thì 1 bé xinh tươi bước vào tính lun đôi dép ngành chắc cao được 1m7 ah vòng nào ra vòng nấy k bụng mỡ là thấy hợp gu rồi . Bé chào hỏi nhẹ nhàng ròi hỏi mình k xong hơi gì ah mình cũng nhẹ nhàng bảo thôi thế là em ngồi hẳn vào đùi mình cứ như là người quen vậy . Thủ thỉ vài câu rồi em giúp mình cởi đồ đi tắm cho mát . Bé cũng tâm lí lắm nha xả nước đầy bồn rồi tắt máy lạnh mới nắm tay kéo mình vào bồn tắm. Em tắm rất kỉ luôn từ thằng lớn tới thằng nhỏ e , có cái e nó chơi gắn mắt vãi cầm cái vòi sen xịt vô thằng nhỏ rồi cười tủm tỉm thấy ma ghét .
Phần mát khoẻ thì bé làm đủ lực rất thoải mái rồi qua phần mát thái thì tuyệt vời khi bé kéo áo xuống để lộ bầu sữa thật là hấp dẫn . Thôi thì mình khám phá liền luôn k đợi bé nói gì mình kéo xuống rồi bú bình nhiệt tình nhất coa thể tay thì mò mẩm các thứ chắc be cũng tê lắm nên được xíu là bé quay xuống bj luôn vậy ah kì cục hết sức. Về cái khoảng bj thì bé nhiệt tình phải nói chắc hơn 80% là bé toàn dùng miệng làm việc . Sờ nhẹ vào cái khe thì nó ướt thôi rồi khỏi phải nói , cho nhẹ vào thì âm thanh cung khe khẽ mà kick thick vãi . Rồi cuối cùng thì cũng phụt thôi chứ làm sao mà chiệu được dưới cái áp lực mút cực đại của bé .
Đánh giá xiu xíu về bé
Face 8/10
V1 8/10
V2 8/0
V3 9/10
V4 10/10
Tổng kết lại là bé 9/10 cho mấy bác nào khó tính luôn ấy
Thiệt hại k có gi để nói vừa tròn 1 củ mà sướng vãi.

• Like
Điểm cảm xúc: ZSóiZ

ZSóiZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
4
40
15
44
0 ₿