120p vui vẻ cùng bé múp 16

Lượt xem: 2,719

Chuối Đỏ

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/4/18
Chủ đề
4
213
59
0 ₿
Một buổi chiều cuối tuần sau khi hoàn tất mọi công việc tui đây nhanh chống khăn gối đến matxa Minh Long xã ít đạn tồn động đa lâu mà chưa co thời gian đê đi .
Bỏ qua mây cái thủ tục đơn giản như mua vé zong hơi tằm gọi các thứ e vào chủ đê luôn:
- Matxa tay ngề e làm tốt lực mạnh bác nào thik khoẻ thì tìm bé này ka chuẩn lun.
-Matxa trym ngề thì ôi thôi dãnh dụm . Bé chà ngực từ chân lên đến đầu phê nhất la lúc bé tập trung chà ở sống lứng vs sau gáy làm da gà nỗi mẹ lên hết . Về khoảng bú bình thì k cần hỏi tự động bé đưa lên mà đóp thôi , rồi chắc bé cũng kick thik hay sao đó mà ôm lấy cổ tui rồi hôn môi nút lưỡi tay thì cho hẳn vào quần mần mò các kiểu con đà điểu . Nãy giờ là bé làm thôi nha chứ tui chưa làm j hết ah. Quậy đến thế dc rồi e mần thịt đi . E cười nham nhở rồi rê đường lười từ cổ chạy dọc 2 bẹ sườn rồi lăn tăn xuống hai đùi rồi vòng lên ụt một phát e nút trọn con trym . Nào là liếm cột ngậm bi đá cà e kêt hợp thật là phê môt cách dã man con ngang rồi tui cũng phụt trong sung sướng . Nhưng cũng hỏi thật a e ơ đây thế nào đọc rp các bác thấy a cũng vững hết mà sao từ lúc bé mút đến lúc tui phụt chắc dc k quá 5p :(. A e nào bik giúp đỡ với nha .
Ah bé này tên An body múp múp còn sv thì tự do khám phá nên e k quánh giá nhé . Thân chào các bác e xin hết .

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and Garryyau

Neon

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/5/16
Chủ đề
1
132
27
0 ₿
em này với s9 em nào skill đã hơn vậy các pác