Q.1 - 138 tuy mới mà rất nhiều kinh nghiệm. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 138 tuy mới mà rất nhiều kinh nghiệm.

Lượt xem: 527

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
16
53
59
0 ₿
Đang tranh thủ mua đồ về chuẩn bị cho gấu nhà nấu đồ chay ăn cho thanh tịnh thì cái cơn tà râm nổi dậy, bèn quay xe ghé dubai làm chuyến giải quyết cơn này.
Tới nơi lên nằm chờ 30ph do cái cơn hứng không thèm đặt phòng trước. Làm hủ yến năm tý cũng đến lượt lên phòng. Nay khám phá số mới nên cũng đi vào xong hoi xong khô các kiểu rồi ra gặp em, đầu tính vậy mà vừa xông hơi thôi em đã vào nhìn em bước vào tính tò mò tui lại trỗi dậy thôi rồi dáng người đúng gu quá tui ra gặp em liền.
Giao lưu với em kha thoải mái em thuộc dạng có tha thu đúng gu làm tui kích thích, do mới nên tui chém gió với em một hồi em ngờ ngợ như tui đi đây thường xuyên lắm . Vào tắm em làm không bỏ chi tiết nào, tắm gội kỹ xong bắt đầu màn trườn lên người tui, cái cặp bưởi em hàng thiệt nó mềm mại mà êm êm kèm theo tui cũng bắt đầu sờ soạn em, cái tay hư hỏng sờ em đến đâu tui cảm nhận làn da mát mịn của em thêm tiếng rên khe khẽ của em làm cho thằng nhóc thức giấc vui đùa cùng em. Em mút thằng nhóc khá là phê vừa mút vừa để tui khám phá cô bé em đang ướt chèm nhẹp . Cao trào lên tui bắn liên tục một tràn đã cái nưa.
Phần tiếp theo: massage khỏe tui yêu cầu phần cổ vai gáy nhiều nên để em tập trung làm phần đó khá ổn áp , người được thư giản một lúc đến khi em đắp cái gối thảo dược lên như bao nhiêu mệt mỏi được rút vào đó hết , tui nằm thấy người nhẹ nhỏm một lúc thì đến lúc phải chiến đấu với em tập 2.
Nuru lần 2 sung sướng cực kỳ, em đổ dầu trườn lên người em trường từ trên xuống dưới, đi lưỡi cạ mu nó phê khiến tui nằm ngữa lại phơi thằng nhóc ra và được em chăm sóc nó một cách rất riêng, em để cô bé cạ cạ làm nó như một phản xa nó vươn dậy sẵn sàng chiến đấu . em nâng niu nó một lúc rồi mơn mơn bj nhẹ nhẹ đến sâu và tui cũng từ từ vào thế 69 với em , tuyệt vời nhất khi em vừa theo cảm xúc lúc tui triển khai màn húp sò em lại ri ra nước và tăng tốc giảm tốc một cách nhịp nhàng cho đến khi tui bắn một lần nữa mà sức công phá còn hơn lần đầu. Em làm tuyệt vời quá.
Dự đoán 138 sẽ là một chiến thần về cảm xúc thư giản. Cách em chiều theo cảm xúc làm tui cứ liên tục hứng phấn lên mà bắn trong sung sướng.
Kết thúc buổi thư giản với em còn được oder thêm tô mỳ bò bồ bổ sức lại . Quá tuyệt vời.
Tip em theo vé 1200k rôi về trong vui vẻ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Massage Dubai Luxury cảm ơn huynh đã đến thăm cơ cở và dành thời gian review cho cục cưng 138, Dubai Luxury và các bé cưng mong được tiếp tục phục vụ huynh trong thời gian tới ! :2onion35::2onion35: