14/08 em mằm lươi

Lượt xem: 5,009

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Tối t6 bể kèo nhậu, ghé family mart lấy 2 lon Ken + bịch snack về nhà tự xử. Xong 2 lon vẫn còn buồn sau 1 ngày làm việc vất vả liền gọi ad lấy vé Đại Nam giải sầu.
Đại Nam csvc good, nhân viên lịch sự, có điều phòng xông khô hơi nhỏ ( 4 người ngồi là gần như full ), bù lại Jacuzzi thiệt quá đã( nằm hưởng thụ mà tia nước matxa 2 trái bi rất phê).
Tắm táp đã đời gọi 1 loạt số mà a e đã report, Oét the heo bận hết rìu a ơi đành phải ra dom dzị.
Em : số 15, sáu 6 năm tuổi nghề , quê Vĩnh Long
Face: 6,5 dễ nhìn lanh lợi
V1: cam , trắng, áo lót đôn lên chấp nữa trái
V2: eo ít ngon
V3: căng mịn
V4 không check
Đánh đập cũng khá
Nói chuyện suốt buổi, vui vẻ
Service bình thường , xoa bụng, xoa ti, xóc lọ cũng nhẹ nhàng từ từ rồi tăng tốc về đích. Chỉ sờ nắn víu thui không cho xem không uống sữa.
Tíc: vé mời 130k
Tip : 300k vui vẻ không vòi vĩnh
Locker: 20k
Moto: 10k
Một buổi tối cũng OK ...lúc về 1 phái đoàn Nhật Bản 6, 7 chú vào um xùm vui ghê !
Thích hợp cho a e nào thích chat chit tâm sự vì e rất lanh và gợi chuyện tốt
Locker có giới thiệu 62 mà tui không đi sợ bị thuốc, a e nào đi rìu report nha !

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Đi 62 đi. Mối ruột của bác @predator đó. Kỹ thuật thư giãn khỏi phải bàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Relaxer

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Matxa cũng OK hả bác? Thích được ngắm và bú bình nhưng e 15 này khó quá dù đã giở hết chiêu của mấy bác chỉ giáo. Giờ nghe bác bibo phán nghe hơi tiếc chút.. Hãy đợi đấy nhé 62...

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Á, có người thử Diệt Tuyệt Sư Thái mà vui vẻ rồi này. Các bác mod với lão làng cứ hăm doạ làm em tốn công đi sưu tầm bí kiếp "Song Thủ Hỗ Bác" tập cả mấy tháng nay để vào diện kiến Sư Thái. Hài ghê ha! Nếu như bác thớt nói thì Sư Thái cũng là một số đáng thử ha!

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Cái đó là thớt nhẹ đô, chưa sờ mó nhiều. Bác cứ thử tấn công bên trong 1 tí hoặc kéo áo vén quần Sư thái coi, bảo đảm hiểu liền. Hido và ng ae của tui đã lãnh đạn. Bác thích thì cứ thử. Có bề gì congdong ms cũng ghi công anh dũng mà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.