14/2 em số 02 phê khỏi chê

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi MrSunday, 14/2/20.

Lượt xem: 1,624

1. MrSunday

MrSunday Bé Chưa Biết Gì

Hello các AE hum nai là “va lung tung” vì là F.A nên em đành đi Massage.
    Mới vào thì nv rất nhiệt tình gt các gói. Em chọn gói 1200k.
    Đâu tiên là mát xa chân và mặt. Thoải mái dể chịu tuy mát xa chân cho em là 1 nam làm có lực và thoai mái. 100k típ theo mà mát xa mặt, dễ chịu và thoải mái. 100k tính làm típ ráy tai nhưng tới giờ lên phong nên em lên luôn cho nóng.
    Sau khai vào phòng thì em xông hơi trước. Nó nóng vl luôn tầm 40 độ xong tầm 10p thì em số 02 bước vào. Đập vô mắt mình là 2 trái bưởi căng tròn đẹp . Face dễ thương mũi hơi cao. Da trắng mịn chắc thịt . Nhìn là đã phê rồi. Phải cám ơn anh Quản lý bên đó vì trước khi đi em cos nt cho ảnh là thích bưởi thế là ảnh làm đúng gu em luôn.
    Đầu tiên là tắm đúng tiên luôn. Em chà từ trước ra sau từ trên xuống dưới phê .
    Sau đó là màn BJ trên thành bồn. Sau tầm 5p p thì chuyển qua tắm rựu. Ẻm liếm từ chân đên tai nó đã gì đâu .Rồi đến HJ BJ rồi bánh mì kẹp thịt. Rồi là lấy thằng em cạ cạ vào khe suối, nó sướng gì đâu và thế là sau hơn 20p cần cự em đã CIA. Ẻm nói a ra nhiều quá vậy làm em xém sặc rồi, làm mình ngại vl. Cuối cùng em và ẻm vào tắm chung. Tính làm hiệp nữaaf thấy gần hết h nên thôi. Sau khi thay đồ thì em và ẻm ra tâm sự mỏng rồi xuống phòng chờ làm tô mỳ trứng bò lấy lại sức.
    V1 10đ to tròn chắt.
    V2 9đ thon ôm vừa tay
    V3 9đ hơi nhỏ nhưng chắc thịt
    V4 10đ mịm màng nhìu nước . Lúc đang cạ cạ thì thật tình mún phâp vô lun
    Vé 1200k -20% pass: 960k
    Tip =Tic + 200k = 1400k
    Gởi xe 10k
    Tổng thiệt hại 2370k.
    Có thể sẽ quay lại kiếm ẻm nữa B05

Dragondn thích bài này.
    Đang tải...
  2. Betapmasssage

Betapmasssage Bé Tập Massage

Èo bác đi ngày 14 em đi ngày 15 cũng số 02 nhưng đi vé 900k... không được chà khe suối như bác buồn vl....
    Đc cái kỹ thuật BJ em này đỉnh