15/2 em Hoa 09 tại Minh Long ( có phốt cuối bài nhé các bro )

Lượt xem: 2,388

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
Sau 1 thời gian ẩn cư ăn Tết, Nguyễn lại thèm xông hơi và massage thân thể, thế là phải xách xế đến ML ( nơi xóa tan mệt mỏi buồn phiền ).
Đến ML rất sớm 22h ( thèm nên phải đi sớm thôi các pác ạ :D ), Nguyễn book 06 nhưng em ấy đang làm khách thế đành order 09 ( New - theo bài giới thiệu của pác @robotbua chứ em là hợp với số chẵn không ). Vậng vẫn là người đàn ông kute ấy, người đàn ông đưa Nguyễn lên cây cầu thang thần thoại mà trong đầu cứ nghĩ không biết là cầu thang lên sung sướng hay là cầu thang xuống hầm nữa đây. Người đàn ông kute ấy đưa đến phòng Nguyễn gửi ít cà phê cà pháo anh em cùng vui vẻ ( nói chứ cứ kute là gạ kèo cà phê với người đờn ông ấy luôn đấy chứ :)
Tận hưởng được cảm giác xông hơi được 15p ( cái cảm giác nóng làm phê không muốn ra khỏi phòng ) thì em bước vào chuẩn bị bồn tắm, mình bước ra thì em lấy khăn lau toàn thân mình. Em nhẹ nhàng nói " anh qua ghế ngồi ăn trái cây tí rồi mình tắm cho đỡ lạnh nhé" (nghe mà thấy thích oy). Mình vừa ngồi xuống em đến và ngồi vào lòng mình, em bóc từng trái nhãn và quýt đút cho mình còn tay mình thì dạo các kì quan hùng vĩ trên cơ thể em từ cặp núi đôi căng mọng đến hang động - khúc này em đang ướp gia vị mình để ăn thịt nha các bro (ಠ_ರೃ) có thuyết âm mưu ở đây nhaaa B16. Biết em tên Hoa ( người cứ như tên - tươi xanh ). Xong màn chào hỏi mình vào bồn tắm cho em khử trùng mọi thứ ( diệt hết vi zút của mình và của em ). Em tắm từ thằng lớn đến thằng nhỏ rất kỹ nha. Thế là bắt đầu màn ướp gia vị lần 2, mình lên giường em dùng sữa tươi để làm Thái ( này chắc độc quyền rồi chứ Nguyễn thấy đa phần các em toàn bằng sữa dưỡng thể ) em bắt chăm sóc thân thể mình bằng đôi môi mỏng và cái lưỡi huyền thoại từ chân đến tai ( cảm giác không nói nên lời - phê lần 2 ). Song song ấy em dùng cặp bười 5 roi căng mọng theo sau . Sau đó Nguyễn nằm ngửa lại để ngắm những kì quan hùng vĩ, em tiếp tục bôi sữa tươi lên người em và cặp núi đôi - bắt đầu thoa sữa tươi khắp người Nguyễn em đi chiếc lưỡi ấy từ đùi đến vùng cấm địa thì bất ngờ em dùng lấy 2 núi đôi kẹp thằng nhỏ lại ( cứ như Tôn Ngộ Không bị núi Ngũ Hành Sơn kẹp - rần rần thằng nhỏ hàaa ) và BJ. Nguyễn ráng cầm cự thằng nhỏ để không out sớm thì em quyết không chịu thua, em đổi tư thế 69 để BJ cho Nguyễn. Đôi tay Nguyễn thì cứ khám phá hang động còn lưỡi thì trải nghiệm "cô bé" của em. Sau 1 hồi đấu tranh căng thẳng thế là Nguyễn out trong sung sướng - điều đáng nói ở đây là bất ngờ em CIA cho Nguyễn luôn ( lần đầu cảm giác sướng đến vậy - out không còn hụt hẫng như những cô gái khác). Out trong sung sướng Nguyễn ôm em vào lòng nằm nghỉ ngơi chút rồi tắm lại, Nguyễn cũng có hỏi thử "sao em CIA anh vậy - ít khi thấy em nào CIA", em trả lời nhẹ nhàng " thấy anh nhiệt tình thì em cũng làm nhiệt tình cho anh thôi ", nghe xong cảm thấy ấm lòng ( trong đầu nghĩ đúng là cho đi rồi tự khắc sẽ được nhận lại xứng đángB32 ). Nghỉ ngơi được 1 hồi, em tắm lại cho mình kỹ như lúc ban đầu. Rồi cả 2 nằm ôm nhau tâm sự to nhỏ.
* Đánh giá cơ sở :
CSVC : 8đ (vẫn leo tầng 4 ,góp ý cơ sở có thể làm hơi phòng xông từ chân lên chứ toàn nóng từ vai lên không)
Thái độ nhân viên : 9đ ( lễ tân với giữ xe nhiệt tình - niềm nở, lúc về lễ tân hỏi mình có dùng mì trứng không)
* Đánh giá KTV :
Thái độ : 10đ ( mạnh dạn chấm 10đ vì em rất vui vẻ - cười lại có duyên )
Face : 9,5đ ( dễ thương lại còn xinh đẹp đúng con gái nhà người ta )
V1 : 9đ ( to tròn - căng mọng )
V2 : 9đ ( mình dây không tì vết )
V3 : 9,5đ ( căng tròn )
V4 : 9đ ( khít khìn khịt nhé các bro )
* Đánh giá service :
Mas khỏe : 10đ ( căng cơ-bẻ khớp-đấm bóp các kiểu con đà điểu :D này em nói tự học mà rất chuyên nghiệp )
Mas mệt : 10đ ( mạnh dạn chấm 10đ như mô tả ở trên nhé các bro )
Lễ tân : 50k
Tic : 400k + code
Tip : 800k
P/s : bốc phốt em này tí nha :)). Nguyễn nghĩ em nhiệt tình vui vẻ thì anh cũng phải tip xứng đáng chứ và Nguyễn tip em 800k ( cứ nghĩ mình tip vậy ít không ) thì em cầm và nhẹ nhàng nói " sao anh đưa em nhiều quá vậy ? " - Wow, Nguyễn cũng bất ngờ khi em nói vậy. Ít có em nào mà nghĩ cho khách hàng thế nhá các bro.
Gửi đến các bro có ý định thăm em 09 thì nhẹ nhàng và vừa phải chứ mai mốt Nguyễn book em lại xếp hàng dài đến chợ Kim Biên luôn á thì tội Nguyễn ..kkkB37.
Cám ơn em Hoa đã lấy lại danh tiếng cho số 09 tại Minh Long nhé.
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt - Cơ sở tuyển được khoảng 10 em như thế thì đếm tiền bằng máy nhé.B34

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Nhưng mà cũng hơi hết hồn cái khúc dạo đầu của huynh . Hihi bé là sát thủ số 1 của muội á

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyen0991

Nhock ac

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/9/19
Chủ đề
0
72
25
0 ₿
Phốt sướng quá ha bác . Kiếm được 3 đứa thôi là tê dái rồi

• Like

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Hài lòng mà bác, cứ tip vui vẻ cho em nó vui và có động lực phục vụ anh em

• Like

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
Thì quá hài lòng nên tip nhiêu đó ( mình còn sợ ít ) mà em thắc mắc sao mình tip nhiều vậy nên thấy lạ thôi bro