Tân Bình 15 Hàng châu đôi môi mọng nước đầy quyến rủ

Lượt xem: 822

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
149
91
0 ₿
Tại quầy lễ tân mình được hướng dẫn rất tận tình . Mình book ngay vé 1100k và chọn được số 15. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn ngồi uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì mình được mời lên phòng . 10 phút sau bé bước vào . Một khuôn mặt ưa nhìn , và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một căp ngực đầy đặn khiến mình phải luôn tò mò muốn khám phá. Xông hơi được 5 phút thì mình ra để bé tắm táp cho khỏe . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ. Bé cũng nhẹ nhàng nâng niu thằng nhỏ của mình, rồi bj lấy bj để, đá trứng cút, và mình cũng khám phá cô bé ấy, nước nôi khá ướt, khít, và bé cũng tăng tốc độ bj lên rồi mình cũng out trong bồn, bé ngậm hầu như ko xót giọt nào, rửa lại rồi ra giường phục hồi sức khỏe.

Ms Khỏe : Bé làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ. Mình chỉ biết nằm và hưởng thụ thôi.
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người mình và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến mình càng mê mệt hơn . Thằng mình cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Mình cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của mình . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Mình thì tranh thủ khám phá đồi núi và sông suối. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên mình dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng

. Face: ưa nhìn, đôi môi cưng gì đâu
V1 : cam Việt đầy đặn bóp rất sướng tay.

V2 : eo thon, ôm sướng

V3 : doggy thì thôi rồi.

V4 : nước nôi đầy đủ, khít

Tic : 1100k còn 600k (code camapro)
Tip : theo thị trường và bonus nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
623
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
bác tả thấy đôi môi này có vẻ ngọt nước nhỉ, nhìn hình thấy đôi môi cũng cưng lắm nha

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
đôi môi này mà đi chăm thằng em thì phải sướng.