Q.9 15 Masteri 79: Phóng tinh rụn rời tay chân

Lượt xem: 1,206

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
12
46
56
0 ₿
Buồn lòng đổi gió đi café lấy lại cảm xúc. Gió mát hiu hiu nhâm nhi ly café mà lòng xôn xao muốn gặp các em xả stress, đã lâu chưa ghé Masteri, quyết định làm xong ly café đến ngay và luôn .

Cơ sở vẫn như ngày nào, rộng rãi, sạch sẽ, thơm tho :2onion35::2onion35:

Cô bé làm cho Mình lần này là số báo danh 15. Dáng người cân đối cùng đôi mắt rất hút hồn.:cuteonion6::cuteonion6:

Xông hơi ra ngồi tỷ tê tâm sự ôm ấp bé. Thiếu cái micro với vài lon bia nữa là đúng bài kaka.

Khâu tẩy trần được cùng em hoà mình vào làm nước ấm áp nghịch nước thì ít nghịch nhau thì nhiều. Nói chứ em cũng nhiệt tình lắm. Dưới nước mà đã muốn mệt với em rồi. Chắc hợp gu quá nên vờn hơi lâu nên khá lạnh. May là em tắt máy lạnh từ đầu rồi.
:cuteonion41::cuteonion41:
Lên giường phơi thây cho em đấm bóp. Đá nóng. ABC các kiểu con đà đểu. Lực đấm vừa phải. Tập trung đấm một hồi người bắt đầu nhẹ nhàng. Và bắt đầu. Một cảm giác khoái cảm mới
:ami-(16)::ami-(16):
Massage dầu bằng ngực bằng bánh xà phòng tự nhiên. Và chiều lưỡi thần kỳ. Lướt đến đâu là phê đến đó. Nhớ lại cảm giác phê pha trong điệu nhạc giờ thì nằm phê pha với hơi ấm của em , thằng em bắt đầu biểu tình. Thế là lật người lại để cùng trượt với em chứ. Cả hai cơ thể cứ cuốn lấy nhau trao nhau nụ hôn người lạ từng quen. Khám phá nhau từng nơi chốn. Và dừng lại tại chốn âm u nhưng đầy khoái cảm. Đã lâu lắm rồi không được luyện tập cơ lưỡi lần này thì làm hết công suất phải nói đã chưa từng được đã. Em bị mà sướng rần. Cảm giác nhấp nhô của em làm Mình chỉ biết bóp mút liếm và từng hơi thở theo nhịp để giữ vững phong độ đến từng giây cuối cùng. Thế nhưng em sau 7749 lần kềm giúp Mình thì Mình đã phải phóng tinh. Bao nhiêu tinh được xã ra trong từng cái giật người. Úi nó không thể tả. Người bắt đầu rụn rời rồi.

Em để Mình nằm nghĩ một tý rồi em xoa bóp đầu tay. Thêm lần nữa được ôm em cảm nhận cái mùi hương từ em mà nhớ mãi.

Tổng thiệt hại
Tic 700k còn 420k camapro
Tip ko phá giá

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng bác nha, có vẻ bé làm bác sướng rân người kkk

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Nghèo Ở Villa đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 cảm ơn anh @Nghèo Ở Villa đã đến trải nghiệm và sử dụng dịch vụ, gặp được bé như ý
Hân hạnh được phục vụ dài lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.