15-MT3/2 report

Lượt xem: 2,640

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
thằng qly nó biết mà thằng chủ mở mx nó ko biết hả. ngu hay nói. tao đi mx 20 năm rồi

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Đọc comment của mấy bro gà thì cũng hiểu vì sao chỉ có thể là trình gà.
1. Đã bem trong vip thì ai lại thư giản rồi mới bem!
2. Quản lý biết được thì sao? Thử cấm xem rồi khách ko hứng thú tới nữa xem chùa bà đanh coi ăn nói thế nào với Sơn, Hải!
3. Ra ngoài 1c Tiên nữ thì xin lỗi, thế gian ko còn ác quỷ. Thứ đi bên ngoài vs gái massage phải khác, đi so sánh kiểu đó hỏi sao cứ gà mãi ko lên được cáo, chứ nói gì sói.
Văn bản là cấm, nhưng văn bản là do con người lập ra, mà con người thì linh động. Share thì biết mà đi, ko đi thì im. Nhiều lời chi vậy mấy má mấy thím!

• Like
Điểm cảm xúc: Người Thương and Trung truc

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
chuyện nhỏ làm gì căng thế mấy thánh, check thôi :)

Strangerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/14
Chủ đề
0
17
2
53
0 ₿
Cứ A-Á xong thì post lên forum để lấy số lấy má ah, đó là sửu nhi chứ dân chơi moẹ gì.

• Like
Điểm cảm xúc: yoyo86.

shinn201

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/11/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
mấy ông bớt căng lại đi
tui thấy series audit ok ấy chứ về cơ bản là đánh giá đúng ngoại hình mấy em còn cái vụ kia mấy ông cứ so đo với bro trien làm gì, ổng thích làm gì mấy ông cản được chắc

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Nói chung là quản lý gật đầu rồi mấy e mới dám làm. MT 3/2 giờ cuối tuần là hết phòng VIP nếu ko đặt trước. Sở dĩ mấy em bên ĐN và VĐ ko làm là vì chủ và ql ko cho. Mình đi MT 3/2 chục lần, chưa bao giờ gặp gái trên 8. Gái đẹp nó ko thích làm ở MT 3/2 vì chỉ muốn dừng ở hj.
Bác Triển tâm huyết report chi tiết quá. Mấy em ở đây đa số là cặp bồ nữa. Mấy ẻm nói với bồ là chỉ HJ cho khách thôi. Giờ bồ ẻm đọc report chắc ghen với bác lắm. Thần khẩu hại xác phàm.

• Like
Điểm cảm xúc: yoyo86.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Em 15 này mình đi là quản lý đặt trước cho. Mình report trên đây rất ngắn gọn, nhưng qua tay bác Triển, em này nổi luôn. Mấy em hot 200 tr thì rất hiếm. Phải đi khách luôn mới kiếm cở đó. Còn 300 tr thì nó nổ lên để vòi tiền mấy bác còn non. Tụi nó giỏi lắm là 60-80 à.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.