Q.5 - 15 tại BB phê ko chịu nổi | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 15 tại BB phê ko chịu nổi

Lượt xem: 394

Ro Natu

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
14/8/24
Chủ đề
5
7
18
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Thời tiết lúc nắng lúc mưa. Công việc cứ ngổn ngang ko đâu vào đâu được. Vừa áp lực công việc, vừa thời tiết khó chịu. Nên quyết định vào BigBang xã tress để giải toả áp lực công việc. Vào đến BB thì hỏi lễ tân số mấy trống và đc biết là số 15 trống nên bok luôn ko cần đợi. Sau khi lên đến phòng, mình vào xông hơi để chờ bé. Một lúc sau bé bước vào và đập vào mắt mình là 1 cô gái rất xinh. Vóc dáng cực kì đẹp. Tướng chuẩn ko cần chỉnh. Phải nói là vóc dáng đẹp nhất ở BB. Sau khi xông hơi xong, mình bước ra và đc bé cầm khăn sẵn và lau khô người cho mình. Bé còn lột trứng và mở chai nước suối mời mình uống. Cảm thấy mình đc phục vụ như ông Vua vậy . Vừa trò chuyện mà tay bé cứ mò mẫm thằng e của mình. Một lúc sau 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm, bé bắt đầu trút bỏ xiêm y trên người bé ra và để lộ tất cả những j mình cần thấy. Ta nói ko cần j fai bàn về vóc dáng của bé hết." Very Beautiful". Trong bồn tắm bé tắm rất kĩ, chà lưng rất sạch sẽ. Trong bồn bé phục vụ từ a-á luôn nha. Tắm mà leo lên người cọ cạ đủ chỗ. Với độ dâm của bé mà out sớm thì tiếc lắm. Sau đó bé bắt đầu BJ thằng e của mình, bé vừa BJ vừa rên mà BJ lút cán luôn nha, làm mình chịu ko nỗi nên đã out shot 1 trong bồn. Rồi bé rửa sạch sẽ và lau khô người và 2 đứa dắt tay nhau ra giường . Về phần massage khoẻ thì bé làm đủ bài, đủ lực. Xong phần khoẻ chuyển sang phần mệt. Bé bắt đầu đỗ dầu nuru lên khắp người mình và dùng v1 và v4 để phục vụ mình. Trườn để đâu là phê tới đó. Xong bé lật ngửa mình lại và dùng v4 để trườn thằng e của mình cảm giác rất kích thích và làm cho thằng nhỏ dựng cờ khởi nghĩa thêm lần nữa, rồi bé bắt đầu chuyển sang thế 69 để BJ cho mình. Trong lúc bé BJ thì mình đc tận hưởng v4 của bé, mình vừa xoa hột le và vừa móc làm cho v4 của bé làm cho bé sướng và ra rất nhìu nước, bé vừa BJ vừa rên giống như đang đóng fim JAV vậy. Bé BJ gần như 100% làm cho mình chịu ko nỗi và đã ra đầy mồm của bé cảm giác thật là Yomost. Quá đã, quá phê . Xong rồi bé dẫn mình vào bồn tắm để tắm rửa lại cho sạch sẽ rồi sau đó mình mặc đồ vào và ra ghế sofa trò chuyện với bé 1 chút và ra về. Kết thúc 1 buổi xã tress thật mãn nguyện... * Đánh giá sơ bộ: V1: To tròn, bóp mềm tay. Rất đã. V2: Eo thon. Ko mỡ. Đẹp nhất tại BB V3: To, săn chắc. Vỗ kêu sướng tai. V4: Thơm tho sạch sẽ. Cắt tỉa gọn gàng. Nhìn rất kích thích

Đính kèm

297.7 KB · Lượt xem: 132

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
2
70
35
38
Tphcm
0 ₿
Đọc mà nứng nừng nưng luôn a ơi quá ngon cho 1 cuộc tình

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

kimcuongdainhan

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
30
267
199
42
Q11
0 ₿
Gì vậy trời ! Tui nhớ Bác thẩm 15 cũng ngót nghét trên dưới 4 lần rồi mà, sau bây giờ mới lên bài, Bác là hư lắm nha, mai mốt tui gặp 15 méc 15 cho Bé giận chơi, mà công nhận tướng 15 bén thiệt cứ như siêu mẫu...chẹp chẹp, ực ực !

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: hungmaco and Massage Big Bang