16/5 khai trương hồng phát cùng số 10 (Thy thy)

Lượt xem: 2,731

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
Năm nay đón 1 cái Tết dài nhất lịch sử, nỗi nhớ các bóng hồng làm cho cơ thể khó chịu đến mức khó tả,
sau những chén chú chén anh, Nguyễn đành đến DuBai Q1 để lấp đầy nỗi nhớ bao lâu nay. Bước đến Dubai Q1, ấn tượng đầu tiên là phong cách tại đây làm cho con người ta cảm giác "chanh sả" - lễ tân thì nhiệt tình. Mình book vé Thái để có những phút giây thư giãn và vui cùng đam mê.
Tận hưởng được cảm giác xông hơi được 15p ( cái cảm giác hơi nóng len lõi vào tận trong tâm trí thật dễ chịu biết bao ) thì em nhẹ nhàng bước vào chuẩn bị bồn tắm. Được biết em tên Thy ( hú hồn chym én cứ tưởng chị Cát Thy vào DuBai bán bánh tráng trộn không chứ ai ngờ em kute giống Bảo Thy hơn :d ). Em là 1 cô bé của xứ bông sen vừa dễ thương, nhẹ nhàng. Xong màn chào hỏi mình vào bồn tắm cho em ấy tắm . Em tắm từ đứa lớn đến đứa nhỏ rất kỹ nha. Mass khỏe có kỹ thuật và có lực. Đến phần Thái em bắt chăm sóc thân thể mình bằng đôi môi và cái lưỡi huyền thoại từ chân đi hết dọc bên sườn rồi đến tai ( cảm giác sung sướng lâu ngày được kích thích ). Song song ấy em dùng đôi gò bồng đào mơn trớn khắp người mình . Phần lưng đã xong mình quay người lại em nhẹ nhàng dùng đôi môi ấy chậm rãi đi từ dưới lên đến thằng em. Em chăm sóc rất kỹ - mình có thể cảm nhận chiếc lưỡi ấm và đôi môi mềm mại đang ôm trọn thằng em. Đôi tay mình thì 1 bên khám phá vực thẳm còn 1 bên nâng niu đôi gò bồng đào . Sau 1 hồi đấu tranh căng thẳng thế là mình out trong sung sướng . Em vệ sinh cho mình rồi mình ôm em vào lòng nằm nghỉ ngơi chút rồi tắm lại
* Đánh giá cơ sở :
CSVC : 8,5đ
Thái độ nhân viên : 8,5 đ ( lễ tân với giữ xe nhiệt tình - niềm nở)
* Đánh giá KTV :
Em thuộc gu tình cảm - tâm lý
Thái độ : 9đ ( em rất vui vẻ - nhẹ nhàng )
Face : 8,5đ ( dễ thương - hiền lành )
V1 : 9đ ( hệ cam - tròn - căng mọng )
V2 : 8đ ( ôm rất sướng nhé các bro )
V3 : 9,5đ ( căng tròn - vừa tay )
V4 : 9đ ( khít khìn khịt )
* Đánh giá service :
Mas khỏe : 8,5
Mas mệt : 9,5đ ( em chăm sóc kỹ và chậm rãi - cảm giác kiến bò đê mê )
Lễ tân + giữ xe : 50k
Tic : vé Thái + code
Tip : 600k
B37
Nhân dịp khai trương sau mùa dịch, em chúc cơ sở làm ăn phát đạt nhé.B34

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.