16 Lo lem tb3

Lượt xem: 1,367

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Chả là mấy hôm nay trái gió trở trời nên quyết tim em gái để giở trò. :) Mà đang trên đại lộ đông tây thế là nghĩ ngay đến thái bình 3 đầu tiên luôn. Sau 5p rít ga xé gió thì cũng đến được nơi cần. Dừng xe đá chống sau đó mình xông thẳng vào hang địch. Check in các kiểu xong được em trai dẫn lên phòng.
Cơ sở vật chất đây bao năm cũng vậy nên mình không có nói nhiều nữa nha. Ngồi uống nước, lướt diễn đàn xíu để đợi em lên thôi chứ không có hứng xông hơi nữa. Nãy trước lúc vào có tip cho em trai 20k thấy nó cười toe toét, mà không biết đêm nay mình có được toe toét như nó không. hihi
Chút xíu sau thì em đẩy cửa bước vào. Một em gái phổng phao xinh xắn. Da trắng tuyết, đặc biệt mới vào phòng đã thấy nhí nhảnh rồi.
- Anh ơi, em làm cho anh được hok z? hí hí
Mới vào phòng mà cười kiểu đó làm mình cũng phải bật cười theo luôn.
- Ờ ờ, anh ai làm cũng được hết trơn. Miễn là lát nữa ...
Mới nói đến đây thì em tiếp lời luôn
- Miễn sao lát nữa anh sướng là được hen.
Gái này gọi là nhí nhảnh hay dâm dâm vậy ta? Mà cũng lâu rồi mới gặp được em vậy đó. Chỉ biết nhe răng ra cười với em thôi hà
- Thấy anh không có chịu xông hơi là em biết muốn gì luôn rồi.
Uh thì vào đây chủ yếu vậy thôi mà. Mình để em cởi đồ cho mình sau đó bắt đầu tắm luôn. Chuẩn bị tận hưởng cảm giác sung sướng nào.
Em lau khô cho mình xong thì bắt đầu luôn. Mình đang đứng dang 2 tay cho em lau người. Đang nhắm mắt thì bất ngờ bị tấn công. Chiếc lưỡi của em quấn lấy thằng nhỏ, ướt nhẹp ah. Mình sướng quá mà rùng mình một cái. Đến đây cảm nhận rằng em như muốn nuốt trọn lấy thằng nhỏ nhà mình luôn. Thấy cũng tội mà thôi kệ. :D Được chút xíu thì em lỗi mình lên giường để tiếp tục tra tấn. Mình vẫn nằm im tận hưởng. Em không bắt đầu bằng đôi tay mềm mại mà thực sự gây ấn tượng bằng đường lưỡi của mình. Mình cảm nhận được rõ nhất từng dường lưỡi của em đi tới đâu. Nó quyét từ dưới chân lên đến ngực và rồi lại quay trở lại nơi cần phải đến. Em chủ động tấn công vào khu vực cấm địa để kích thích, nhưng vẫn chưa vào phần chính. Còn mình có lẽ mất kiểm soát nên lấy tay ấn đầu em vào thẳng thằng nhỏ luôn. Thằng nhỏ nãy giờ chỉ chờ chực có nhiêu đó. Nó gồng lên, cương cứng. Còn mình thì tận hưởng những cảm giác khoái lạc đã mất bấy lâu. Và rồi chuyện gì đến cũng đến, thằng nhỏ đã được toại nguyện, được tuôn trào như một đứa trẻ. Và mình cũng lả người đi trong phút chốc. Thăng hoa quá mà.
Sau khi hỏi ra mới biết em mang số 16. Hợp cho gu những bác nào muốn thăng hoa nhé.
Sau bao ngày xa cách thì lần trở lại này thật tuyệt vời.
Hẹn gặp lại em
Hẹn gặp lại tb3!

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿