Q.9 16 Masteri 79: Mất Trinh Ngày Quay Trở Lại

Lượt xem: 881

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
chào các anh em, chuyển công tác về TG được dịp lên SG 3 ngày, tui cũng tranh thủ tham khảo 1 số điểm ăn chơi trên Q9
Được ông anh dắt đi nhậu tay vịn, sau chầu nhậu thì ổng dắt qua cái massage Masteri 79 gần đó khoe có cái mã ji đó mà được giảm giá. Chỗ này chơi như cung điện, sang chảnh vãi ra làm tui hơi giật mình .
ở đây vé nhiều loại quá, 500 700 1200 .. , Ông anh set cho tui vé 700 chọn bé 16 rồi được dắt vô phòng, còn dặn nếu muốn thư giãn 2 lần thì báo bé nâng vé lên nha rồi ra anh tính cho.
bé dạng cao ráo, mình dây, ngực cỡ cam mỹ, mông to
Ở đây phòng ốc sang xịn mịn hơn hẳn dưới TG , ngồi xông hơi cho bớt xỉn , lúc đi ra thì thấy bé đang ngồi đợi sẵn rồi, cầm khăn lại lau người cho tui , bé kêu ngồi nghỉ chút rồi bé pha nước để chút nữa tắm cho thoải mái, rồi bé cũng lột đồ vô tắm chung với tui, bồn ở đây rộng rãi ghê, bơi 2 người được, vô bồn bé kỳ cọ còn kỹ hơn tui tự tắm nữa, tui thì tranh thủ sờ mó khám phá các kiểu con đà điểu , bé lấy cặp vú cam mỹ cạ khắp người phê lắm, rồi thổi kèn trong bồn luôn, tê tái con gà mái, lúc ra bé còn ngậm mút luôn không buông sướng xỉu.
xong xuôi bé kêu lên giường bé massage cho khỏe để chút vé vắt sữa tiếp nữa , nghe mà rung rinh con chym,
bé đấm khỏe cũng tốt, bẻ tay bẻ chân này nọ, lâu lâu còn khều khều con chym nữa kkk ,
rồi bé dổ dầu làm massage thái, đi từ lòng bàn chân lên tới lưng còn thêm đi lưỡi làm tui nổi hết da gà, có âm thanh hifi nhè nhẹ , lật lại bé đổ dầu tiếp tục combo chà bướm, chà vú , lich ty làm con chym đang ngủ phải thức giấc, bé bắt đầu tấn công bằng miệng và lưỡi, đá trứng cút, xúc bình xăng con vừa làm vừa cạ tùm lum , tới khi làm 69 thì chịu hết nổi ra xối xả luôn kkk phê như con tê tê, xong bé ra tắm lại rồi bóp đầu bóp trán cho tui rồi mới đi về
tic 700k ( ông anh lo )
tip 800

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.