16 P.A phải chăng e là e ruột Phan Kim Liên

Lượt xem: 3,267

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Hello anh em , mới đi P.A về , thấy bảo mới có số hot là tranh thủ liền cho nóng kkk . Đúng luôn , đi mấy số cũ 08 09 dã hot rồi nay thử chuyển vế đổi dấu xem thế nào . Vào đá chân chống lấy thẻ xe xong xuôi tiến thẳng vào bên trong quầy lễ tân , làm nhẹ cái vé ONSEN tắm rửa cho no mát mẻ thơm râu. Hỏi có số 16 ko thì locker ok đút hẳn cho 20k cho ảnh cà phê cà pháo. Rồi đc anh dắt lên phòng . Tranh thủ xông hơi xíu , thì chưa kịp cởi đồ thì bé đã vào rồi .Lẹ thật , kkk rồi bé chào hỏi mình và thay đồ cho mình , mình thì xông hơi đã rồi mới tắm rửa cho nó đúng bài đúng thủ tục kkk . Trong lúc xông hơi thì bé cũng tranh thủ ra pha nước để xíu ra cùng nhau nhảy múa kkk Nóng quá thôi cũng chui ra , bé lau sơ cho mình rồi cùng nhau nhìn cười đùa true chọc nhau , như kiểu quen biết trước đó rồi kkk . Xong rồi bé thoát y hết toàn bộ trên thân thể mình ra còn mỗi cái chip nhỏ nhìn rất chi là xinh xắn , cùng nhau vào thác loạn chốn thủy cung . Mình thì cứ lo ngắm nghía địa hết chỗ này rồi chỗ kia của bé , bé thì cũng khoái cứ mò mò thằng nhỏ mình miết , kkk nó dựng ngược lên luôn , rồi bé túm lấy Bj luôn chứ, Ngon lành luôn , Cứ thế mà hỳ hục ngậm rồi mút , mình cũng tranh thủ sờ soạt toàn thân bé. Ngực rắn chắc nịch , ti thấy cũng hơi hồng hào . Ôm e rồi vuốt ve các kiểu , như người yêu vậy . Kkk Rồi mình kêu e ơi từ từ chứ ko a ra mất , thế là bé bỏ ra và ngóc lên 2 đứa cứ thế mà true đùa. Thiệt với các bác chứ tui mà ko kìm lại bắn tung nóc alo e nó rồi kkk . Thôi dưỡng lại cho kỹ xíu ko thì tý về chân tay lại run đi ko nổi nữa chắc chết kkk

Sau một hồi mần mò mân mê trong bồn cũng khá thích thú và đê mê rồi thì bé kéo mình ra lau lại sạch sẽ để cùng lên bàn sò thịt mổ mình kkk . Bắt đầu đấm bóp , bé làm vừa tay vừa lực khá là chu đáo và kỹ lưỡng , mình đánh giá cao về bé . Đá nóng làm đầy đủ . Từ đang hơi hơi áp lực về tình thần ham muốn cao trào chuyển đồi thành 1 con người cực kỳ sung mãn và tràn đầy năng lượng . Khá là khỏe khoắn để bắt đầu cho cuộc chiến lần thứ 2 kkk

Đến phần thái , bé bắt đầu bụng lụa tung toàn bộ kỹ năng trấn phái kết hợp bộ môn lưỡi thật chết người đi đều toàn thân mình từ dưới góc chân lên tới đỉnh cổ , xà qua xà lại bên tai kèm theo vài tiếng rên rỉ như mấy bộ phim cấp 3 truyền thống rất chi là kích thích . Chỉ muốn đè ra mà thịt e nó thôi kkk . Lật người lại , bé bắt đầu xà quần trên ngực rồi vọc ti mình., rê từ từ xuống bụng . Cảm giác mà ngực đi qua núm ti nó rân rân rồi tới cái lưỡi nó đi sau nó quét thì ko còn gì để nói nữa . Phê người cứng ngắc hết luôn , chỗ nào cũng cứng. Nhất là thằng “ Nhỏ “ như cái búa tạ kkk Bé rê xuống được rồi , chụp gọn thằng bé HJ xoáy nòng vài cái rồi đi lưỡi xuống bóp bi nút 2 trái mà xém rớt ra ngoài kkk . Phê lên tới nóc , hóng lên rồi tiếp tục cứ thế mà Bj , lút cán . Cảm giác như bé nuốt trọn mồm , mình ngóc lên ngó thì chẳng thấy thằng “ Nhỏ “ mình đâu nữa, má ơi . Trong khi đó tay mình thì cứ mân mê bầu ngực căng tròn của bé, bé cũng phê phê, cứ thế là mình đưa cả thế giới hòa quyện vào mà khám phá bím e luôn kkk nước nôi đâu ra mà nhiều vãi , đụng rồi xe lên xe xuống thọt nhẹ cái mà tràn cả mấy ngón tay , đúng lúc đó cảm nhận được sự phê quá , bên dưới e nó cũng đẩy nhanh tốc độ hơn . Sự cao trào đẩy nhanh hơn , Mình thì biết làm gì nữa, nằm xuống cứ thề mà gồng trong cảm giác đê mê lâng lâng sự sung sướng, ko chịu nổi nữa , e Hj tốc độ hơn nữa mình ưỡn lên và tuôn trào bắn sảng khoải , vãi đày bàn tay nhỏ bé xinh xắn của e nó luôn . E nó còn lau lại cho mình rồi hôn lên thằng “ Nhỏ “ mình như 1 lời tạm biệt vậy . E lau dọn sạch sẽ nhanh chóng rồi lên ôm e chọc gẹo xíu để dậy tắm rửa lại lần nữa . E nó thấy vậy cũng tranh thủ matxa đầu cho mình , feel vãi ra. Xong xuôi đứng dậy cho e nó tắm rửa lại rồi chào tiễn biệt e mặc quần áo lại bước xuống và đi về. Tạm biệt nhau kèm theo 1 nụ hôn cực kỳ nồng cháy , mai hay mốt gì a cũng sẽ đến tìm lại e à . A thích e rồi đó kkk

Thông số e này theo mình đánh giá như sau :

Face: Dẫn thu hút người nhìn đối diện vì rất tình cảm .

V1: Cam Xành săn chắc, to vừa tay mình bóp

V2: Mình dây eo ót

V3: láng mịn trắng trẻo , vỗ là bạch bạch

V4: Ôi dâm lắm nha , Múp , tỉa sạch sẽ gọn gàng , cứ chek đi rồi sẽ rõ . kkk

Chào các bác , lần tới mình đi về sẽ tiếp thêm phần nữa kkk

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Riết càng ngày càng chán cái diễn đàn này. Quay đi quay lại toàn bài rp mấy em hot, lời văn miêu tả thì súc tích, chân thật đọc xong chỉ muốn đè con nhỏ phòng bên ra hiếp. Cứ kiểu này hoài tinh trùng lên não mất. Ai cho tôi làm người lương thiện...:D:D:p

• Like
Điểm cảm xúc: TônSung and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿