Q.2 16 Sala: nhẹ nhàng đến mãnh liệt

Lượt xem: 1,222

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Em book ngay vé onsen và chọn được số 16. Tầm khoảng 5 phút thì em được mời lên phòng . 10 phút sau em gai bước vào . Một khuôn mặt xinh, body chuẩn và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó khiến em phải luôn tò mò muốn khám phá. Xông hơi được 1 chút thì em ra cùng bé, tâm sự đôi câu cùng bé rồi dẫn nhau đi tắm . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ.

Ms Khỏe : Bé làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ , bấm huyệt , bẻ khớp mọi thứ đều tuyệt vời. Em chỉ biết nằm và hưởng thụ thôi.
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người em và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng bằng cặp đào tiên, vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến em càng mê mệt hơn . Thằng em cũng bắt đầu hưởng ứng theo âm thanh của bé nên em đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Em cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại. Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của em . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Em thì tranh thủ khám phá đồi núi và sông suối. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên em dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng

Face: xinh, kiểu dâm dâm nhẹ nhàng
V1 : cam Việt bóp rất vừa tay.
V2 : eo thon, ôm sướng
V3 : chắc như tập GYM
V4 : nước nôi đầy đủ

Tic : 600k (code camapro)
Tip : theo giá niêm yết và bonus nhiệt tình​

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala and Đi Tàn Tàn

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala Riverside cảm ơn anh @Toyota Takuda đã có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.