16 - thiên thần là có thật

Lượt xem: 3,180

lp4ever

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/9/14
Chủ đề
4
60
9
32
0 ₿
Một ngày đẹp trời nhưng thấy mệt trong người, chợt nhớ tới chốn cũ Minh Long. Lần mò vô diễn đàn thì lại đc Mod ưu ái một code, thế là hoả tốc phi tới nơi với cảm nhận rằng hôm nay chắc sẽ là một ngày may mắn.

Ai dè may mắn thật ạ.

Mấy số cũ mình từng đi cũng nghỉ cả nên chọn đại một con số mà ngày hôm đó mình gặp nhiều - số 16. Đúng là định mệnh mà ^^

Em bước bào phòng với khuôn mặt dễ thương có nét buồn buồn. Sau màn chào hỏi thì cũng tới màn mẹ tắm con. Dù mình trước giờ ko thích món này lắm nhưng cũng phải hài lòng với em - rất nhẹ nhàng và tỉ mỉ.

Sau đó là mx khoẻ. Đánh giá là ổn: đủ bài, đủ lực (mình hơi đô con 1.80m). Nhất là phần mx đầu khá đã.

Sau khoẻ là mx yếu. Phần này thì đúng là đáng nhớ. Em dịu dàng, ân cần như người yêu làm mình nhiều lúc “lẫn” không biết đang đi mx hay đang đi cùng gấu nữa ^^ Mình cũng thuộc dạng khó ra mà sau 5,6 năm đi mx có lần đầu tiên 2 shot với em là các bác có thể hình dung được mức độ hài lòng của mình. Kaka

Phê lha mệt nghỉ rồi còn ôm ấp một lúc mãi mới chịu về. 10/10.

Nhìn chung em rất tình cảm. Nhẹ nhàng ko hùng hục, tránh chỉ định những bác thích bạo dâm, BDSM. Đặc biệt những anh đẹp trai chắc sẽ có thêm service đặc biệt. Haha

Kết thúc một ngày may mắn đầy thoả mãn.
Rất cảm ơn mod Rubi đã tài trợ chương trình này ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Tuancuchi1

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449