Q.5 16 - Trên cả tuyệt vời

Lượt xem: 266

Danchoi251292

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/2/23
Chủ đề
10
10
8
ho chi minh
0 ₿
Chào các bác.
Sau lần trước gặp em 16 như có ma lực nào đó dẫn lối quay lại sẽ phải gặp lại ẻm.
Vẫn body đó, thân hình đó nhưng cảm giác mới lạ làm sao.
Em nhận phòng, trong người ***̂t không muốn xông hơi, thay đồ ngồi đợi bé.
Khoảng 5p sau bé vào, lần này đã nhận ra người quen. Haha.
Bé chủ động sà vào đùi, miệng hỏi thăm đồng thời tay đã chủ động thám hiểm.
Mình cũng xé toang cái áo mỏng manh của ẻm ra và khám phá. Cảm giác 2 thân thể chạm nhau làm nóng cả thằng nhỏ thằng lớn.
Rồi 2 đứa kéo nhau vào bồn. Lưỡi bé vẫn lướt trên từng cm da thịt, ngực cũng thế, cảm giác thoải mái phê pha. Rồi thằng nhỏ cũng nằm trọn trong miệng ẻm qua từng cú nhấp, bay bổng bồng bềnh em nhận hết từng đợt protein. Ánh mắt nụ cười kích thích làm mình cảm giác như ông hoàng.
Massage khoẻ nhẹ nhàng vui vẻ chờ thời gian phục hồi.
Shot 2 đổi gió trên sofa.
BJ ngược, ngón tay ma thuật làm tôi run cả chân. Sương rân người rồi gục xuống thoả mãn.
Đánh giá tổng quan:
Về ngoại hình: bé loli dễ thương nhí nhảnh, da trắng mịn màng thơm tho
Về thái độ: bản thân e là 1ng hướng nội khá ít nói mà gặp bé cậy miệng chọc cho cười nói cả buổi cực kỳ vui vẻ
Về dịch vụ: khoản này chắc nhiều bác cũng đã biết, nếu chưa biết hay lần đầu đi như e thì e sẽ có đôi lời như sau, độ dâm cực cao, làm tình bú liếm điêu luyện, phê pha quên lối về. Mát xa khỏe thì bé khá thực tế khi bảo cái này ko phải chuyên môn chính của e anh thông cảm )) thật sự nghe xong cười sặc tại mình cũng biết mà ko ngờ bé thực tế thế
Về cơ sở vật chất của Big Bang thì phải nói là tuyệt vời ạ, phòng ốc ánh sáng như đi bar, nhạc loc cực hợp tâm trạng và sở thích em. Mấy bạn lễ tân cũng phục vụ cực kì nhiệt tình.

Hãy trải nghiệm nhé các bác.

Đính kèm

• image (2).png
    image (2).png
    1.1 MB · Lượt xem: 64
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC