Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

17/05 - Một buổi tối cuối tuần tuyệt vời tại Kim Huy với bé 02

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi AchilleK, 18/5/19.

Lượt xem: 767

1. AchilleK

AchilleK Bé Tập Massage

Trước tiên, mình xin cảm ơn các Mod đã tạo ra một diễn đàn để anh em có thẻ giao lưu và chỉ giáo nhau các bí kíp đi massage cho mọi người. Và cũng cảm ơn các anh em đã rp về bé 02 tại Kim Huy.

Sau nhiều ngày nghiên cứu về Kim Huy, thấy các bài rp về bé 02 hoạt ngôn, nhiệt tình và kỹ thuật massage cao thì mình cảm thấy bé khá hợp gu. Thế là hôm nay quyết định rủ thằng chiến hữu cùng nhau chinh chiến Kim Huy, rất may mắn là mình đến thì bé 02 cũng không bị kẹt nên mua vé Thái rồi ngồi đợi chút thì được anh Locker dẫn vào phòng.

Cơ sở vật chất đẹp như trong ảnh, bồn tắm sạch sẽ, phòng xông hơi và xông khô rất tốt. Xông hơi tầm 5p thì bé vào, bé lau người rồi pha nước dắt vào tắm rửa rất kỹ, không quên chăm sóc thằng em nhiệt tình.

Do hai hôm trước phải trực ca đêm nên người hơi ểu oải, nghe mình chia sẽ vậy thì bé massage khỏe rất kỹ, thêm đá nóng đi khắp sống lưng, chẳng mấy chốc cơn mệt mõi tan biến đi lúc nào không hay. Trong lúc massage bé luôn bắt chuyện để tạo cảm giác gần gũi cho mình. Kế tiếp là màn đi thái tuyệt vời, lưỡi đi tới đâu cặp ngực đi theo tới đó, anh em nào mà nhạy cảm thì chắc rùng mình khi bé đi lưỡi tới bắp vai, cần cổ và tai nữa. Cuối cùng thì bé cũng lật mình lại, lúc này tay bé kết hợp với lưỡi thì thôi rồi, tê không chịu nổi. Không quên khám phá bé, ngực săn chắc, đẹp tuyệt vời, eo mũm mĩm, mông cong tròn như các anh em trước đã rp, v4 thì anh em tự khám phá rồi nhận xét.

Bé BJ nhiều, nhịp độ thất thường, anh em sẽ không lường trước được bé sẽ làm gì đâu. Bé kết hợp BJ, HJ và lưỡi rất nhịp nhàng, cộng thêm âm thanh sống động thì lúc out sẽ rất sướng, cho dù là nhanh hay lâu. Sau đó bé tắm lại và massage đầu, cảm giác thư thái, giải tỏa các stress trong công việc thường ngày thật là sảng khoái. Cuối cùng là làm thủ tục check-out rồi ra về.

Tic thái có code cama 400k
    Tip theo sự hài lòng của anh em

Sẽ sớm ghé Kim Huy để tìm lại bé để được thư giản sau những ngày làm việc căng thẳng.

Behai002 thích bài này.
    Đang tải...
  2. nguyen anh

nguyen anh Bé Chưa Biết Gì

Chúc bác ngon trym

3. Định Rù

Định Rù Bé Chưa Biết Gì

chúd mừng bác

4. mocthichchim

mocthichchim Bé Thích Massage

V4 bé thơm mà ngọt hôn nhẹ nhàng nước sẽ ngon lắm

5. Linh xe ôm

Linh xe ôm Bé Thích Massage

Đc hôn luôn hả bác B36

6. Yến Thanh

Yến Thanh Bé Tập Massage

Chúc mừng chủ thớt nha

7. Cua 3 Càng

Cua 3 Càng Bé Tập Massage

sung sướng luôn chúc mừng bác

8. Cẩm Y vệ

Cẩm Y vệ Bé Tập Massage

ngon quá bác ơi

9. ToyBlack

ToyBlack Bé Tập Massage

bé này kỹ năng bj tốt hen bác.

10. bosscuoi

bosscuoi Bé Thích Massage

thấy chủ thớt trên Rp là " nhịp nhàng " chắc cũng thuộc dạng nuốt trọn con trym B36

11. Trymbe

Trymbe Bé Tập Massage

chúc mừng bác