17 con số đầy chất lượng

Lượt xem: 1,606

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Dạo này nghe a e thổi lỗ tai bên Minh Long có mấy bé tươi lắm với phòng óc mới sữa sang lại cũng thuộc dạng sang chảnh sẳn có công việc gần đó nên tấp vào check luôn xem thế nào .
Chỗ để xe cũng khais tưởng lũi vào la mất hút mà ngặt cái đi ngay giờ mấy e sinh viên tan ra nhìn mấy em cũng thèm nhỏ cả vãi ra . Đá chống rồi đi thẳng vào trong vừa vào đã thấy khoái rồi , phòng bán vé hơi bị đẹp đèn mờ ảo trang trí lại bắt mắt . Sau hồi tư vấn thì chọn cái vé thái 1 lần thôi vì sợ sức khoẻ không đảm bảo .
Thủ tục đầy đủ rồi được ku locker đưa lên phòng điểm trừ nhẹ là hơi ngọp nhe chắc vừa mở máy lạnh nên chưa được thoáng khí lắm . Nay người mệt quá không xông hơi gì hết nằm đợi bé luôn . Chắc tầm 10p bé mới xuống chuẩn bị hơi lâu ah . Thôi không quan trọng mấy chuyện này vì bé cũng khá ưng bụng mình . Dáng không cao lắm được cái ngực bự là duyệt . Chào hỏi sơ sơ thi được biết bé số 17 làm cũng dc mấy tháng bên này rồi .
Không xong xã gì thôi vào tắm luôn cho mát bé hỏi sao không đi vé tắm luôn để em được tắm cùng em cũng nóng quá nè . Thôi hẹn em lần sau chứ hok lẽ nói nay kinh phí anh hơi héo . Cái vụ tắm táp này tui cũng không chú trọng lắm em muốn mần gì thì mần mà khổ cái sao em cứ vọc thằng nhỏ hoài tắm thì tắm nhanh cho ng ta đỡ phải đứng chào cờ hoài .
Đến mát khoẻ thì mình có yêu cầu bé làm mạnh xíu vì người cũng đang oải . Chắc có làm bên khoẻ rồi hay sao mà vừa nói là bé hiểu ý ngay dần mình mún rã bã mà đã hết sức . Khoái nhất là lúc em bấm rồi xoa xoa cái cổ nó đã làm sao xong rồi chườm đá nóng đắp thêm cái gối nóng lên cổ lúc đó chỉ muốn nằm ngủ luôn .
Giờ lật ngữa lại cho em mần thịt , lúc này mới đuọc chiêm ngưởng 2 quả núi của bé ôi thôi bự hết phần người ta . Từ từ a mần e trước đã , mút cho đã cái rồi mần gì mần , mềm mịn đã thật đúng hàng việt nam chất lượng cao , tiện tay thôi đưa xuống cái khe suối thì ôi dồi ui ướt mẹp hết trơn. Chắc cũng phê lắm nên em cuối người xuống bj ngồi luôn các bác ah . Giờ nghĩ lại mà vẫn còn hứng lúc đó được ẻn cái thì tê lắm . Thôi không phá e nữa nằm xuống cho e chà thái không thì lỗ mất chứ e mút tí nữa là hư hàng luôn . Ngực to chà cảm giác thật đã , chà tới đâu da gà nỗi tới đó thêm cái đường luõi cứ cuốn vào mấy chỗ nhạy cảm làm nhột muốn chết .Sau khi quần thăng lớn tả tơi rồi từ từ e cũng bắt đầu hạ sát thằng nhỏ. Cảm giác ấm ấm từ bụng chuyển dần xuống 2 bên đuồi rồi ụp 1 cái e lụm trọn lấy thằng nhỏ . Bj rất là mượt và sâu luôn , đá bi liếm trụ rồi xoáy nòng tè le hột é hết . Đã quá đã xin em 69 thì được em ok luôn mới ghê . Nàng đã đồng ý không lẽ mình lại bỏ qua được . Hehe khúc này tui cho qua nhé chứ nói các bác lại bảo e dâm @@ . Và rồi kết cục là chết tươi ở cái thế này luôn .
Đánh giá chút về body số 17 :
V1 bưởi 5 rôi
V2 có lipit nhe tập gym đi bé
V3-4 ngọt nước thơm thoa

Tổng thiệt hại cho tic và tip tròn 1 củ
Em xin hết yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: mr.Bi93 and Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn anh đã đến với cơ sở ạ . Muội cũng xin lỗi anh về vấn đề chưa chuẩn bị chu đáo trước khi anh lên phòng ạ . Muội sẽ chấn chỉnh lại các bạn phục vụ để lần sau anh sẽ được thoải mái hơn ạ . Mong anh bỏ qua cho muội vì sơ xuất lần này ạ

Dũng Lụi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
6
236
65
0 ₿
Nay lếch qua đến tậng quận 10 chơi mà k rũ rê gi vậy bạn