17 độ nảy tươi xanh

Lượt xem: 1,658

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Chào toàn thể anh em.
Xin cảm ơn LAK đã trao code cho mình. Cảm ơn BQT đã tạo sân chơi khoái lạc cho ae.
Sau đây mình xin nhận xét về chuyến làm nhiệm vụ tại cơ sở Shangri-la Gò Vấp.
Gửi xe: nhân viên tiếp đón ân cần, vui vẻ
Quầy lễ tân: Mình trình code cho nhân viên xem và được giao phó nhiệm vụ với KTV 11 nhưng do bé này vừa lên tour nên đổi qua bé 17 rồi ngồi xơi nước đước khoảng 5 phút bị mời lên phòng.
(Bé lễ tân ở đây xinh quá mà xinh tự nhiên mới ghê:):))
Loại vé: Mình chọn vé tắm tiên bù 100k
Phòng chinh chiến: Đẹp, bắt mắt, có xông hơi, xông khô, nệm hơi (để bé và mình quẫy, chơi thú nhún, lăn lê bò lết...) Không gian ấm cúng, sạch sẻ.
Time chinh chiến: Khoảng 100 phút
KTV 17: dáng người nhỏ nhắn, xinh xắn, thơm tho gợi cảm.
Face: 9/10 xinh, có duyên, teen nhé các thánh.
Tóc: đen, dài và thẳng
Cổ: hợp với dáng, không thấy trái cổ:)
Giọng nói: nhỏ nhẹ
Vòng gửi xe (1): Cam mỹ, săn chắc, bóp đã (8/10)
Vòng thử tài (2): Ổn, có 2 múi nhưng cân đối với dáng (7/10)
Vòng bán kết (3): To, tròn, bóp vỗ sướng (8/10)
Vòng chung kết (4): Chật, chèm nhem.... (8,5/10)

Mình vào xông hơi khoảng 5 phút rồi nhảy qua xông khô khoảng 2 phút rồi ra. Bé lau người mình rồi ngồi nghỉ bên bé một tí
Kích thích nhẹ: bé lột bỏ hết quần áo trên người rồi lấy tay vọc thằng đệ của mình như đang nựng (thằng nhóc đang ngủ thức dậy mặt còn lớ ngớ ko biết chuyện gì đang xảy ra)

Tắm + Thái + Massage đuối => shot 1: Hai thân hình trần trụi leo lên nệm hơi tắm, mình nằm úp để bé đổ sữa lên người và bắt đầu làm Thái, mình cảm nhận 2 đầu núm đi từ lòng bàn chân lên cho cảm giác rợn người và màn thổi lỗ tai bá đạo như dao cạo, bá cháy bù chét. Lật ngửa lại, cây xúc xích dựng đứng lên, bé lấy bánh bao chọi nó rồi kẹp nó, nhồi nén nó cho thoả thích. Lại màn thổi lỗ tai bá đạo trên từng hạt gạo, thật sự không chịu nỗi các thánh ơi. Xong bé quay xuống HJ, BJ 50, 50 và đá bi. Lúc này mình không quên khám phá những gì trên cơ thể bé và rồi không kiềm chế được nữa mình đã phọt sữa đặc lên vai bé , sau đó tắm lại và nằm nghỉ khoảng 5 phút

Massage khoẻ => shot 2:
Kỹ thuật đấm bóp tốt, khá là bài bản, bẻ người đủ kiểu rồi đá nóng đi khắp người, cảm giác phục hồi sức khoẻ khá nhanh để đi đến cuộc chiến thứ 2. Shot 2 thì ngắn gọn hơn, có lẽ những gì diễn ra gần tương tự shot 1 do shot 1 có kết hợp Thái nên lâu hơn và mình cũng xin tóm gọn lại như vậy nhé.
Qua quá trình trải nghiệm mình thấy:
* *Ko 69, ko CIA; ko BB, CL...( Các bác có nhu cầu thì yêu cầu bé thử xem) chứ mình thì toàn để mọi chuyện diễn ra tự nhiên à:) Còn 2 shot là do mình yêu cầu bé, chứ mặc định là 1 shot nhé các mem.

Nhận xét về bé:
Em phục vụ rất chu đáo, làm tình đỉnh cao, nói chuyện vui vẻ, thái độ tốt. Tuy nhiên em không tình cảm và nũng nịu giống người yêu và lắm chiêu như những nàng ddcn, nhưng như vậy sẽ tốt với những người hay bị 'say nắng'.:(..................=>như mình
Kết thúc hành trình: tip: 1000k
Ra về được bé tặng cho 2 nụ hôn xem như tình cảm an ủi.
Cám ơn các thánh dzâm đã đoc:):)

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Chúc mừng bak chủ tê chym

Trạng thái