Bình Tân 17 Dubai - gặp bé lần 2 từ người quen hóa thành người iu

Lượt xem: 589

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Dạo này đọc bài bé 29 của mấy anh em hot quá làm mình rạo rực trong người không ngủ được, tức giận với cơn nắng cực của bản thân, mình quyết định phải đi trị tận gốc cái cơn nắng cực này bằng cách phi xe tới Dubai BT tìm bé 29 đi cho biết.
Trời phụ lòng người có tâm.... lúc mình bước lên quầy check code xong cũng là lúc bé theo người khác bước vào phòng , rơi vào cơn hoang mang tột độ mình chợt nhớ bé 17 lần trước , nỗi đau không đến 2 lần bé đang rãnh book liền an ủi tâm hồn này
CSVC ở đây mình cũng không nói nhiều vì cũng đã đi nhiều lần rồi , sạch sẽ và gọn gàng , sang trọng
Mình lên xông hơi được lúc thì bé cũng bước vào, bé nhận ra mình cười thật xinh, bước lại lau mồ hồi cho mình rồi hôn nhẹ lên má, xao xuyến quá. Lần này bé cởi mở và chủ động hơn hẳn, ngồi trên đùi mình tâm sự rồi vuốt ve nhau như người yêu. Nước vừa đủ cũng là lúc bé dắt mình đi vào bồn, bé xả nước tắm rửa cho mình kỹ càng từng tí một , rồi bé vớ́i chiếc lưỡi ấm nóng bắt đầu đi khắp người mình, rồi bé bảo mình ngồi lên thành bồn rồi bé bắt đầu mút cậu bé, cảm giác sướng không tả được , được 1 lúc bé dừng lại mời mình lên giường
Lần này mình bảo bé khỏi làm khỏe mà tiếp tục công việc dang dở vừa nãy , bé cười ròi bắt đầu đi thái , nuru nhưng do đang căng cứng quá nên 1 chút là phải lật lại rồi , lúc này mình ôm bé hôn 1 cái, tay bắt đầu táy máy cơ thể bé , nắn ngực rồi lại nắn mông , lick ti rồi lại bú bình , tới khi đưa tay vào v4 thì đã ướt từ lúc nào rồi bé rên khẽ vài tiếng làm mình không kềm nổi đưa ngón tay vào sâu bên trong, bé lại rên , tay thì nắm cậu bé lên xuống theo từng nhịp móc cua , ngưng 1 nhịp cả 2 lại vào thế 69 , mình vừa móc nhẹ vừa hôn v4 của bé trong khi bé miệt mài ăn xúc xích , điều gì đến cũng đến, mình out 1 phát sung sướng.
Bé là dạng nhẹ nhàng tình cảm , phù hợp bác nào thích tâm sự , âu yếm
tic 700 có code
tip 1000 do thích bé
locker 50
Lần thứ 2 quay lại với bé cảm xúc như nâng lên 1 tầm mới

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung and Vương Ưng Phong

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề