Q.9 17 Masteri quá là đã.

Lượt xem: 1,139

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại gia tiền lẽ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
6
31
20
0 ₿
Cuối tuần đem con vợ đi bảo trì, nâng đắp mông má, súc bình săn con , phục hồi phuộc nhúng các thứ sau bao nhiêu năm chinh chiến từ sài gòn về cà mau nay đến lúc cho nó vào bảo dưỡng, trong lúc chờ đợi vào *** tia mấy bé xinh tươi , tia mãi cũng hết có 1 tiếng, mà xe hư khá nhiều nên bảo tầm 2-3 tiếng ghé lại, vậy tranh thủ gọi qua mtr lấy 1 phòng thư giản . lên thấy anh em đang rp 17 là gần nhất book luôn.
Đi grab qua, tới nơi lên báo tên rồi chọn vé 700k , móc code ra còn 2 ngày hết gói vip. may quá được giảm 40% vé .
Lên phòng xông hơi xong bé vào, nhìn khá xinh, bé thuộc gu nhẹ nhàng, vào chào hỏi các thứ rất nhẹ nhàng. vậy mà vừa được chưa đầy 5ph mọi suy đoán của tui sai hoàn toàn, gu bé lại là ddcn, rà đà bé mấy cái về thể loại vui vẻ trong sáng thì kg hấp dẫn bằng mấy câu chuyện bựa bựa . sau khi bắt trúng đài rồi bắt đầu tập trung vào chuyên môn . Khám phá bé.
V1 hệ cam bóp mềm tay
V2 tý lipit
V3 V4 chưa khám phá, hồi sau sẽ rõ.
Mẹ tắm con. bé đưa mình vào bồn bé ngoài bồn, ( hơi tiếc gói này kg tắm chung ), bù lại bé tắm khá là kỹ, thắng anh thì tắm chứ thằng em được bé hỏi thăm suốt, làm nó muốn giận khó nhè với bé . Trong lúc tắm thì nói chuyện với bé khá là thoải mái.
Lên giường đấm bóp có lực , đấm xong nghỉ là chuẩn bị làm thái mà chưa, thêm cái đá nóng nữa, đúng đã người , người có nhức chỗ vai cổ nói bé, bé cũng xoa bóp thêm , nguyên phần massage khỏe của bé làm tui rất hài lòng.
Thư giản, chà phần này phải khen thôi, bé dạo đầu bằng lưỡi trước , lưỡi rê mà nó đã làm sao , tự nhiên lúc này tui như thở dốc , nguyên nhân là bị cặp ngực bé bắt đầu đè lên và chà, kèm theo cái cảm giác da chạm da gần gì đâu, em trườn lên trường xuống khá lâu , lúc xoay lại em tiếp tục lick ty tui tranh thủ xoa bóp cho cặp ngực em mau lớn tý keke. Kéo em lên hôn cổ em , ui nó thơm đã đã, rồi để em tiếp tục công cuộc thăm dò cơ thể hai mươi mấy năm của tui , em mân mê chăm chút rồi từ từ em tấn công xuống thằng nhóc của tui đang đứng hóng , em bj phải hai ba chặp, cứ từ từ mà hưởng thụ không nên gấp gáp , sờ bóp em tý em bắt đầu chuyển qua thế 69 thế là huề nhé, em cứ bj tui cứ húp thoải mái, phải nói tê tái nhất cái này , càng húp càng sung lên rồi đến lúc súng đang căng rồi là bắn, bao nhiêu tinh tú em vắt kiệt .
Nằm để em lại xoa bóp rồi tâm sự hồi em đưa ra tắm lại , thay đồ ra ghế ngồi ôm em thêm tý ăn trái cây rồi về.
thiệt hai 420k tip bé 800k pv cf.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.