Bình Tân 17 xua tan nỗi buồn

Lượt xem: 1,176

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Chiều qua mình tâm trạng chán nản nên bỏ làm xách chym đi lang thang. Đến đoạn đường số 7 thì nhớ Dubai quen thuộc, sẵn người cũng uể oải chui vô làm cái onsen cho bớt buồn
chạy xuống tầng hầm - bước vào thì có nhân viên tiếp đón vẫn chọn ipad xem bé 17 nhìn ưng liền. Rồi cũng được dẫn lên tầng, mở phòng ra, phòng ốc xịn xò hơn xưa. bồn tắm to đã hơn, đồ đạc thì nhìn chung là mới mẻ. Mình tự cởi đồ xong quấn khăn chui vào trong phòng kính xông hơi. Cỡ 5p sau thì em bước cửa gõ vào.
nhìn dáng đẹp, da cực trắng, môi chúm chím mặt xinh lắm anh em ạ. Em mặc 1 cái áo yếm, váy ngắn tới háng khoe đôi chân thon trắng. Sau khi xông hơi xong, em ấy lau khô người cho mình được 1 lát e bảo vào bồn tắm e tắm. ... Em kỳ cọ khá kỹ lưỡng, đúng kiểu mẹ tắm cho bé luôn. Sạch sẽ thơm tho rồi thì em bắt đầu dùng ngực chà lên người, đi kèm vài nụ hôn nhẹ nhàng lướt dần xuống thằng cu, HJ nhẹ rồi ngậm vào nhịp lên xuống nhẹ nhàng phê đê mê tê tê.
Tắm xong thì lên giường . kỹ thuật khỏe của em cũng vào hàng ổn đấm bóp bài bản. màn đi thái của em thì cực đỉnh. em còn có màn liếm hết người nó phê. rồi cũng đến lúc em chà nuru chậm rãi nhưng đầy cám dỗ, thằng cu cứ thế cứng hết cả lên, em chủ động quay người lại 69 ,đôi tay nhỏ nhắn của em thì lần mò xuống bụng, sau đó HJ 1 hồi thì chuyển sang hẳn BJ luôn, mình cố được 10p thì cũng out hết trong miệng em nó. Nói chung là phê.
tic: 800 có camapro
tip: = tic
hẹn gặp lại em vào ngày gần nhất