Q.12 18-20 Song bướm hợp bích, em làm anh thích.

Lượt xem: 2,045

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
19
305
80
1 ₿
Có cái cod tứ đại gia, mà 22/4 hết hạn phải tranh thủ xài thôi, nhắn tin em Như thì hiện đang có giảm giá mà không xài chung với cod nên quyết định chơi lớn nâng vé vip cho đỡ phí, cod tứ đại gia mà, chơi luôn 4 tay. Nhờ tư vấn cặp đôi nào 18 đôi mươi và được tư vấn cặp 18-20 vậy là chốt kèo luôn.

Hẹn 20h mà lần đầu đi nên sợ lạc đường như hôm bữa bên bình tân nên cũng tranh thủ đi sớm. Từ phú nhuận qua cũng 45 phút, đường hơi đông. Tới nơi làm thủ tục như các nơi xong được dẫn lên phòng luôn, locker dẫn lên lầu thang bộ, may mà chỉ lên 2 tầng, khay nước với 1 lon bia, 1 lon chanh dây, 1 bò cụng, nước suối, dĩa trái cây thiệt là đầy đủ, xin thêm ly đá uống bò cụng và không quên tip 50k.

Thay cái tà lỏn rồi vào xông, đây phòng hơi nhỏ nên chỉ có xông ướt, với lại mình không thích xông khô nên tạm ổn. Phòng xông lên hơi chậm, ngồi cả 5 phút chả thấy gì, mà thấy bóng 2 em 18,20 vào rồi nên cũng đi ra, 2 bé chào rồi bảo ngồi ghế nghỉ, 18 lấy khăn lau nhưng có tí nước nào đâu mà lau, nên em nó hỏi vào xông tiếp không, mình bảo thôi 2 em đã vào rồi thì vào việc luôn chứ xông nữa sao chịu nổi khi em đã ở đây.

Ngồi ăn trái táo, uống miếng nước trong khi 2 bé thoát y, 18 vừa người, 20 nhỏ con hơn tí. Bồn hơi nhỏ 18 trước, 20 sau tắm kĩ mọi ngóc ngách, tay tui cũng bắt đầu táy máy hái bưởi phía trước, cam phía sau, mềm mịn rất đã tay.

Tắm xong qua thủy chiến, em 18 kiu ngồi xuống, thế là dựa luôn vào 20 tựa đầu vào cam, quay qua nhìn em và môi đã chạm môi, bên dưới thì 18 đã lôi thằng em vào cuộc, do bồn nhỏ nên bé xoay trở khó khăn, vậy là kéo bé lên vào 69 luôn, được vài phút thì bé mỏi do mình nữa nằm nữa ngồi nên bé kêu 20 đang phía sau lên thế chỗ chơi với thằng anh còn bé xuống dưới tiếp tục với thằng em. Bé 20 trước mặt tui, tui liền đầu hàng, 2 tay vươn cao hái cam, mặt úp vào khám phá vùng sông nước, được tầm 5 phút thì thằng em bên dưới cũng giương cờ trắng đầu hàng 18, bị CIA bắt tới khi không còn chống cự mới được thả, hiệp 1 kết thúc trong sự sung sướng của cả 3.

Xong 18 tắm sơ lại cho 2 anh em, đưa cho 1 nắp listerine súc cho thơm mồm, ra ngoài thì 20 chờ sẵn với khăn lau khô, rồi lên giường nằm làm khỏe. Nói chung đi 2 bé thì không có thời chết luôn, 1 em làm việc, 1 em chuẩn bị đồ, xong thì 2 em ra làm chung. 18 leo lên đấm lưng, đi chân các kiểu rất đã, không chê vào đâu được. Trong lúc đó 2 tay 2 chân cũng được 20 vặn vẹo nắn bóp không thiếu cm nào.

Đấm xong 2 bé bắt đầu cho đi thái, 18 trên lưng lâu lâu lại đi lưỡi từ cổ lên tai rùng cả mình, 20 từ chân lên mông, cả 2 lên xuống rất nhịp nhàng phê pha luôn.

Thái xong lật lại nuru, hàng mới tỉa nên hơi châm chích như châm cứu, thằng em nãy đầu hàng giờ thấy thằng anh bị 2 em đè cũng bắt đầu ngóc dậy xem tình hình, thế là bị 2 em SONG BƯỚM HỢP BÍCH kẹp vào giữa ta nói nó phê ê ê. 18 lại trườn lên ngực rồi xuống bụng rồi cúi xuống cháo lưỡi nhẹ nhàng, xong rướn lên tí mời ăn bưởi, là lại nắn bóp bú mút tí. 20 bên dưới kẹp thằng em lại xử, được 1 lúc 2 bé đổi qua 69 biến đổi, 20 nuốt trọn thằng em, còn 18 phía trên con bướm xinh bay lượn trước mặt thằng anh, thế là bắt bướm cho vào mồm, được 1 lúc thì thằng em íu đúi lại cũng đầu hàng bé 20 luôn rồi, thằng anh lúc này cũng xụi luôn không còn sức nữa nên thả bướm 18 bay luôn.

Lúc này 2 anh em xụi lơ, bé 18 phải hồi sức hô hấp nhân tạo, massage đầu cho thằng anh tỉnh lại, ngồi nghỉ ăn táo uống nước, nhìn đồng hồ mới 70 phút, sao nay đồng hồ chạy chậm thế nhỉ ?!??! Sớm quá chả nhẽ về, thế là kiu em làm cho tô mì vừa ăn vừa tán dóc cho hết giờ.
Csvc: phòng nhỏ, bồn hơi nhỏ đi 3 chật.
V1: 18 bưởi, 20 cam. Mềm mịn đàn hồi, bóp êm.
V2: hợp dáng em.
V3: đủ xài, đè ngộp luôn.
V4: sạch sẽ, gọn gàng. 20 nước ngập tràn. 18 đủ xài.
Thiệt hại.
Tic: cod tứ đại gia +500k up vip
Tip: 2k

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thật tâm JL chân thành cảm ơn bài report này của Bro.
Đọc tới đoạn:
Thật sự mà nói JL đang còn nợ bên Dubai Luxury Quận 1, kèo Super Onsen - 4 Tay.
Nay may mắn đọc được bài viết khá chi tiết đi 4 tay này của Bro, JL như đã được đã thông kinh mạch kích thích ham muốn.
Lúc chưa đọc bài Report này thì JL vẫn hơi bị lan man trong việc bắt chọn số bắt cặp 2 Pé KTV tươi xanh bên Dubai Q1.
Giờ thì đầu đã nhảy số, đã biết mình phải kết hợp 2 Pé nào lại vs nhau để cả Khách & cả 2 Nàng KTV điều được "thư giản" dzui dzẽ bên nhau 2 giờ đồng hồ.
Thanks Bro @Tigerbac

• Like
Điểm cảm xúc: Tigerbac

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Sư phụ cho e xin chữ ký với ạ . H mà còn lên rp là sư phụ rùi á . gặp bé thui đã mun rụn này 2 bé supper dữ đó chắc gọi 114 chỡ về ấy . Chúc mừng bác thành công toàn mạng trở về .

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Anh cho em xin đi theo cầm dép, quạt gió, rót nước, giữ xe cho anh được ko ??? Ngưỡng mộ anh quá òi B36 @Neo xin tí ý kiến bạn =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do and Lạnh 69 Xii

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
2 thánh đừng múa nữa B101 là ông trùm Song Hành, 1 là chúa tể Bình Tân.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ng ta là chiến hẳn 2 cô nương luyện thần công tới đỉnh phong rùi . Mà ổng bình an vô sự trở về con rp . K nhờ 114 về quá dữ dằn rùi . k xin chữ ký bái làm sư phụ sao đc .

• Love

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
19
305
80
1 ₿
Đâu có, đi thứ 4, thứ 5 mới viết được đó bạn ui. Còn dư nhiều thời gian lắm, 20 kiu thêm cái nữa nha anh, nhưng tui chạy làng.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cặp này chống chỉ định đi chung . K nên k nên . Lỡ có j 114 trở tay k kịp đâu . Nhưng j dù bác về đc tới nhà là ngon lành rùi . B11

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
19
305
80
1 ₿
Mình thấy Bro cũng đi 4 tay, 6 tay nhiều mà, vậy chắc công lực mấy bé chưa bằng 18,20 hả bro.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
18 & 20 Cẩm Thy, JL chưa từng đi bên Cẩm Thy nên hok biết công lực của 2 Bé ấy thâm hậu như thế nào...
Vấn đề mà JL băn khoăn là bên Dubai Luxury Q1, đã đi 4 tay được 3 cặp số...
và đi solo 1 vs 1 cũng được kha khá nên giờ mới KHÓ CHỌN...
Vì muốn up bài Report 4 Tay Dubai Q1 hoàn hảo nhất có thể trong khả năng của JL nên mới phải lo lắng đắn đo chọn lựa sự ăn ý hòa hợp giữa 2 Pé và cả công lực kỹ năng hok quá chênh lệch, nhưng sẽ JL thu xếp để trả bài sớm thoy, ahihi, NUPAKACHI.
NỢ kèo Super Onsen - 4 Tay, NỢ từ cuối tháng 3 tới nay rồi vẫn chưa đi được thật thấy áy náy trong lòng.

• Like