Tân Bình 18 Đai Dương - dịu dàng như cơn sóng bình minh

Lượt xem: 1,015

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Cơn mưa chiều tối xối xả kéo đến nhưng cũng cố gắng vượt qua mưa bảo để chạy từ nhà đến Đại Dương . Đến nơi được bạn nhân viên hỏi thăm rất tận tình,sau đó có trình code để hưởng 20% và được hỏi có yc ai không thì cũng mạnh dạn bảo 18, thế là có luôn vào phòng thư giản nghỉ ngơi chút rồi cũng lên phòng.
Gửi bạn nhân viên chút cf vui vẻ sau đó thay quần vào xông hơi, được xíu thì nóng quá chịu ko nỗi nên cũng bước ra đúng lúc bé 18 bước vào, "chào anh" rất nhẹ nhàng ngọt ngào sau đó lấy khăn lau mồ hôi.
Về bé 18: Nét miền tây hiền dịu, ngọt ngào, vui vẻ, ân cần chăm sóc và rất chu đáo. Là 1 số rất hợp cho những bác thích gu tình cảm
Body không phải mình dây cây cảnh, kiểu vừa vừa tầm ngoài 50kg ôm rất sướng, V1 to tròn mềm mại, v2 hơi hơi chút mỡ, v3 to tròn căng đét
Khỏe: Đủ bài, đủ lực, chịu khó hỏi han có còn đau mỏi ở đâu không, rất chu đáo.
Mệt: Phải nói là tuyệt vời, tất cả những gì các bác mong đợi ở 1 màn đi thái viên mãn thì bé 18 có đủ nhé . Vòng 1 chất lượng để trườn khắp cơ thể kết hợp đường lưỡi mĩ miều đưa đến cho bạn 1 cảm giác sung sướng khó tả chỉ biết nằm hưởng thụ và kết thúc tốt đẹp trong cơn phê đê mê. Sau đó tắm lại và ra về.
Thiệt hại : tic 320 - tip 500 - locker 50
Cảm ơn các bác đã đọc bài!

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536