Q.12 18 Đại Dương sâu thẩm

Lượt xem: 823

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
Xin chào anh em đồng dâm!!!

Cuối cùng trời cũng tạnh mưa, phi đến nơi, cơ sở cũng tạm ổn, sạch sẽ, lễ tân tư vấn các loại vé, do tài chính hạn chế, nên chọn vé 500k còn 350k, mình hỏi 18, 29, 66 còn đc bé nào, lễ tân báo chỉ còn 18 thôi, mấy bé kia bận rồi, và ok ngay và liền, sau 5p ngồi uốn trà, ăn trái cây, được phục vụ dẫn lên phòng, phòng hơi nhỏ nhưng cũng đầy đủ thiết bị, bồn tắm to. Do trời lạnh nên không xông hơi, ngồi lướt tiktok thì thấy bé vào, face cũng đầy đặn, xinh, giọng nói cũng nhẹ nhàng, tình cảm, bé dẫn vào bồn tắm, tắm cũng khá kỹ, đặc biệt thằng em là kỹ nhất, ngực vừa đủ sài, bé khum thấy có cặp ngực lộ ti, cũng kích thích vãi, chắc gu mình thích thì phải.

Tắm xong bé dẫn qua giường, anh nằm đi em massage khỏe cho anh nha, còn kèm theo câu “ hay là anh muốn em thư giãn trước”, và dứt luôn em ơi, khỏe gì tầm này. Bé cởi xiêm y để trườn thái, có dùng dầu nên trườn cũng ok anh em ạ, tuy nhỏ mà trườn có cảm giác nha, 2 đầu ti bắt đầu từ chân lên cổ, kết hợp đi lưỡi và kèm âm thanh JAV (lúc này hơi diễn tý, vì mình chưa làm giừ mà bé rên rồi), và nằm ngửa lại thì bắt đầu đổ dầu lên người, lên kuuuu, lên đùi, và như thế trườn tới trườn lui, chiêu bánh mì kẹp xúc xích, và cũng khám nhẹ cô em của bé, nước nôi cũng khá ổn, chuyện gì đến cũng đến, bắn tung tóe trong sung sướng, bé dẫn đi rửa, và ra bé massage đầu hơi bị đã, thật sảng khoái, và ra về trong tiếc nuối.

Tic: 350k (code camapro)

Tip: theo thời giá