18 dâm nữ Dubai Bình Tân

Lượt xem: 3,693

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Sẳn kèo tiếp mấy ông anh bên quán Dê Tên Lửa cũng tranh thủ tạc ngang qua bên Dubai bình tân ăn tráng miệng ít bưởi rồi mới về . Lúc đến khoảng gần 11h đêm mà thấy cũng khá đông xe k bik của các anh em hay của nhân viên @@ .
Được tư vấn và lấy mã giảm giá lướt qua 1 lượt trên ipad rất là khó chọn hỏi lễ tân thì cứ bào a thích gu bé nào chọn bé đó đi anh . Nghe mà ứa ah ....vậy thôi chọn đại bé 18 trăng tròn đi .
Lên xong hơi xã bớt ít bia , phòng xong hơi ào ào không muốn tỉnh cũng phải tỉnh hẳn luôn vậy .
Vừa vào là ập vào mắt cô tấm mặc yếm thuộc dạng chân dài nha các bác :
-V1 8 điểm săn chắc
-V2 8 điểm luôn rất cân đối
-V3 9 điểm chắc chắn là có đi tập
Mát khoẻ : chắc tay bác nào muốn khoẻ thì gặp bé cũng ok
Mát mệt : đang khoẻ người lim dim thì bé khìu khìu là hiểu ngay ý của bé . Ok triển đi em . Hôn nhẹ từ cổ rồi lần lần xuống đến bụng , tới ngã 3 đường cái ngưng lại ah . Ra là em mới dạo đầu thôi , e bắt đầu trút bỏ xiêm y lộ rõ cặp nhũ hoa tuyệt vời . Hàng thật vẫn rất săn chắc đầu ti bé xinh . Ây khoang đã e ơi cho a khám phá trước . Chụp ngay bình sữa hôn nhẹ nhẹ lấy cảm giác trước đã . Tay trái bợ 1 bên tay phải đưa xuống dưới xoa đều cho có chất xúc tác dể đưa vào . Mòm thì bây giờ k còn nhẹ nhẹ nữa mà ngậm lun cái bình mà bú cho đã thèm . Được chút xíu là thôi từ con bướm xuân thành con bướm mắc mưa . Càng xoa bé nó rên cứ ư ử mà bé cung có vừa gì . Miệng thì rên chứ tay thì cũng nằm trong quần mình chứ hiền gì . Nứng thứ điều tới nái rồi thôi khỏi mx thái thủng gì hết em thịt anh lun đi . Vừa dứt lời là bé đẩy ngã xuống liền , hôm từ mặt xuống đến bẹn ,chắc lạ nên chưa được hôn môi B23 . Em cungz chưa chiệu đánh thẳng bộ chỉ huy mà cứ vờn vờn rê lưỡi vòng vòng rồi đá bi , ngậm bị cứ tưởng em nút lun bi . Tay thì gãy nhẹ nhẹ từ bẹ sườn xuóng đùi . Má chơi gì mà ác , cái cảm giác chỉ mún đè ngửa em nó ra phạch lun ấy . Cạ zú vô súng chắc đam mê của bé . Rồi sau bao lâu mong chờ em nó cũng bắt đầu công việc k nhờn nhờn với thằng nhỏ nữa . Liếm như cây cà rem của nhà em để lại hay sao đó , vừa liếm vừa kết hợp bj , cai lưỡi em cuốn đến đâu là da gà sau ót nổi đến đó . Má cái luõi gì mà ghê thật . Em này mà tui dớt về nhà chắc tháng phập hết 31 ngày . Gồng căng cơ đít để chống cự với bé nó chứ chẳng vừa . Anh ơi quỳ gối đi anh ...wtf dụ gì đây . Ok em thik thì chiều , đệch cụ em nó kéo súng ra sau bj má ơi . Kiểu thường muốn chết rồi qua kiểu này thì thú thật là xác định out chứ gồng quá thành ra quả boom chắc trốn về luôn . Cảm giác đang căng cứng caia em kéo về phía sau rồi vừa đá bi vừa bj chiệu éo nổi . 1p30s xin phép buông súng đầu hàng theo kiểu vắt sửa bò mà vắt cạn kiệt k sót 1 giọt .
Lần đầu tiên đi mx thái mà bỏ lun khỏi mx thái cungz khiến con trym rạo rực . Lần sau e kiu đi tắm với em đi em còn nhiều tuyệt chiêu mà thôi chắc xin đầu hàng sớm nhiu đây là chịu k siết rồi .
Tổng thiệt hại về người và của :
- Về của hết 4 xị vé tip e hẳn 7 xị
-Về người thì khoảng mấy triệu tinh binh với một mớ calo
P/s thêm là quán dê Tên Lửa cũng ngon đáo để đặc biệt món nướng mắm nhỉ nha các bác B05

Sekiro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
3
41
12
0 ₿
Chúc mừng bác nhé, lâu lâu cảm nhận ms ở SG

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Chúc huynh có buổi tối thật vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Cường dương đại hiệp

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Vừa đi em 09 mấy hôm nay lại ra em 18 con số đầy ấn tượng ngày trước hay đi