18 Dubai - Dâm cô nương với nét e thẹn dịu dàng

Lượt xem: 1,094

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Trả report muộn cho Bác Lục vì bữa giờ lu bu công việc nên không viết bài được. Đầu tiên xin cảm ơn Bác đã tiếp tục tin tưởng giao tiếp điệp vụ sau 2 lần xin mà bị full. Sau khi nhận được nhiệm vụ liền phi ngay từ q.3 qua q.1 trong buổi chiều mưa. Đến nơi mình chụp hình code sẵn đưa cho locker nhưng ko chấp nhận, bắt phải đăng nhập vào tài khoản ngay lúc đó. Ok, đợi 2 phút thì cũng được chấp thuận và chuẩn bị thủ tục nhận phòng.
Dubai từ ngày khai trương đến giờ vẫn giữ được nét sang trọng bậc nhất ngay trung tâm quận 1 sầm uất, đánh giá csvs ko có gì phải chê trách điều gì. Mình vào phòng xông hơi được 10 phút thì e gõ cửa bước vào. Một cô gái cao khoảng 1m65, hơi gầy nhưng lễ phép chào hỏi xã giao. Em chuẩn bị nước tắm rửa cho mình, đến thằng em thì chỉ cần vài đường vuốt nhẹ là nó ngỗng lên lúc nào không biết.
Mình xin bỏ qua phần đánh giá massage vì các bài của các em đều như nhau. Tuy nhiên phần massage với đá nóng e làm rất kỹ, hai tay mướt nhẹ những viên đá dọc theo sống lưng, chà lúc nhẹ lúc mạnh, xoay tròn từng huyệt đạo trên lưng làm mình rất thích thú. Trong lúc e massage thì mình cũng trò chuyện, e thuộc kiểu nhẹ nhàng, e thẹn, hỏi gì nói đó nên mình cũng không trò chuyện nhiều. Xong phần khỏe thì dĩ nhiên đến phần mệt. Em buộc tóc lên cao, cởi áo và áo ngực, lúc này nhìn nét mặt em thật là dâm. E nhẹ nhàng dùng ngực chà phần đùi của mình, lưỡi thì rê khắp mông như tăng thêm độ phê. Vì ngực em nhỏ nên mình cảm nhận không sướng, bù lại cái lưỡi rà rà từ mông đến đùi thì sướng ko tả nổi. Phần nằm sấp kết thúc thì phầh nằm ngửa chuẩn bị cho một đợt cao trào sắp diễn ra. e tiếp tục dùng lưỡi rà khắp người, dùng đôi gò bông bé nhỏ miệt nhẹ ngay dương vật làm mình căng cứng trong 1 phút 30 giây, nêu ngực em to thêm chút nữa chắc mình được thưởng thức thêm món bánh bao kẹp xúc xích. Kích thích cho dương vật cương cứng e bắt đầu ngậm một gói gì mình ko thấy rõ nhưng theo lời e nói là nước thư giãn thần kì, e ngậm đến đâu dương vật của mình tê cứng đến đó. Lúc này mình hoàn toàn xụi lơ, 2 tay chỉ biết mân mê, xoa và miết 2 đầu vú của em. E ngậm và nhấp dương vật liên tục ko ngừng nghỉ kèm theo âm thanh " A...a...á..." nên khoảng 3 phút là mình đầu hàng trước kĩ năng thượng thừa của e nó. Đúng là nhìn hiền hiền, e thẹn lúc đầu nhưng lúc lâm trận thì là một đối tượng hoàn toàn khác.
Đánh giá chung Thảo 18 Dubai q.1: ngoại hình cao ráo, mình dây, ngực hơi bé. Bù lại vì là ngực tự nhiên nên vẫn có cái sướng khi được bóp hàng thật, thái độ phục vụ nhẹ nhàng, chiều khách, kĩ năng thư giãn theo riêng mình là thượng thừa vì mình hơi lâu nhưng chỉ trụ được với e này khoảng 3 phút vì e làm liên tục ko ngừng nghỉ. Mình sẽ quay lại để gặp ẻm.
Tic: bác Lục tài trợ, tip theo giá chung. Một lần nữa cảm ơn bác Lục đã tin tưởng giao nhiệm vụ cho mình, hi vọng sẽ được thêm nhiệm vụ để mình làm report báo cáo ae.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ ^^

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335