Q.1 - 18 Dubai Tân Định | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 18 Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,395

TheLoneRanger

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/12/17
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
Xin chào các đồng chí,

Sáng thứ 6 họp hành vất vả nên trưa quyết đi kiếm vận may với diễn đàn thì cũng hên sao được cái code may mắn từ bác @MC Event và cơ sơ DB Tân Định. Không phụ lòng tốt của Mod và cơ sở nên cũng tức tốc lên đường.
Code lần này của mình là được tận hưởng với bé 18 (xin lỗi bác @heo sữa chắc có lẽ mình là người đã vô tình hớt tay trên của bácB47)

Bé lễ tân cũng nhiệt tình niềm nở trà nước và làm thủ tục cho mình, mình cũng sẵn sàng up lên vé Onsen 2 theo lời bé giới thiệu để trải nghiệm đầy đủ hết cảm xúc với bé, dù gì cũng thuộc team 3p.

Lên đến phòng thì có lẽ là do giờ trưa vắng vẻ nên mình được sử dụng phòng VIP 1, có thể là phòng tốt nhất ở đây với đầy đủ các trang thiết bị (xông ướt, xông khô, bồn tắm vuông lớn, giường lớn).

Về phần bé 18 thì có lẽ do bé này thuộc gu mình nên mình thấy mọi thứ dường như hoàn hảo, bé biết chiều chuộng, hợp tác và làm mọi thứ rất tốt.
Mình ấn tượng với khoản massage khoẻ, làm có lực và rất đã người, mình gần đây người khá là đừ và mỏi nhưng được bé làm xong thì đúng là như được reset lại hết vậy.
Về body thì mình cũng chia sẻ để bác nào có gu giống mình thì có thể chọn bé để trải nghiệm:
Mặt + da: xinh và có nét, có gì đó giống bé crush thời học sinh của mình nên mình có cảm tình với bé. Da trắng mịn, mát lạnh
V1: Do form ng mũm mĩm nên ngực cũng vừa ng, làm tốt cục tốt và cả màn bánh bao kẹp xúc xích xuất sắc của bé.
V2: Có tí lipit nhưng với mấy bác như mình thích form mũm mĩm thì đây là lợi thế chứ ko phải điểm trừ.
V3: Chuẩn mông, cơ sở để thông số 88 nhưng thực tế đụng chạm thì căng hơn và cảm xúc hơn nhiều.
Thái độ và cách phục vụ thì tuyệt vời, mình ko phải là kiểu ng thích tâm sự nói chuyện, chỉ vài câu xả giao chủ yếu vẫn là tận hưởng kỹ thuật của các bé thì bé này đúng là giành cho mình. Nhiệt tình lễ phép trả lời khi tiếp chuyện, và chăm chỉ ngoan ngoãn phục vụ khi tập trung chuyên môn.
Nói chung là mình cũng muốn đi trải nghiệm thực tế để góp ý giúp cơ sở cải thiện nhưng có vẻ cơ sở đã làm mọi thứ quá tốt nên có lẽ không biết góp ý gì thêm, chỉ mong cơ sở có thể tiếp tục phát huy như vậy.

Tic: vé event + up lên gói onsen 2
Tip: như mặc bằng chung

Về việc đi vé event có bị phân biệt đối xử không thì mình cho rằng với trải nghiệm của mình là không, với mình thì mình cũng ko phải là khách thường xuyên của cơ sở và dùng vé event thì vẫn có thái độ phục vụ và tận hưởng trải nghiệm không khác gì các bác khác. Có chăng là mình nghĩ các bác nên tránh đi các giờ cao điểm hay sắp xếp trước với quản lý thời gian qua xem như giúp cơ sở có cơ hội sắp xếp cho các bác những trải nghiệm ok nhất.

Chào thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: heo sữa and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Bé chubby (nói chubby cũng ko phải mà kiểu nhìn rất có thịt,kkk) dạng chiều chuộng. Nên chủ động tí sẽ ngon hơn.

Còn vấn đề thời gian thì khách đi vé thường còn chờ đc thì giờ đi event chờ tí có s, còn gặp trường hợp không đi giờ đó đc và quá gấp gắp thì đó là việc cá nhân r, vốn dĩ là đi mx để thư giãn tội gì phải đẩy mình vào thế gấp gắp để r ko vui nhĩ ? Tui thấy tốt nhất là set thời gian đừng gần thời gian event quá để mod có thời gian phản hồi vac trừ bớt time delay, còn giả dụ ko dư giã quỹ thời gian có thể xem xét đi tự tục v là ko ảnh hưởng,hay lệ thuộc gì cả. Đôi bên đều vui phải k ?

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Mừng bác ngon chym nhé, e cũng vừa dc thị tẩm bé 09 cung rat ngon về đây đang tính viết bài rp cho event nè

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
Cám ơn a đã đến trải nghiệm và để lại những đánh giá tốt giúp cơ sở hoàn thiện tốt hơn ạh. Hi vọng sẽ được đón tiếp và phục vụ a thêm nhiều lần sau nữa a nhé <3

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi