Bình Tân - 18 kỉ năng cảm xúc quá đỉnh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân 18 kỉ năng cảm xúc quá đỉnh

Lượt xem: 1,057

MDEDC

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/2/21
Chủ đề
1
145
26
0 ₿
sau bữa ngà say thì tâm trạng trong lòng muốn đi đâu đó để kiếm người tâm sự ôm ấp được đám bạn rủ đi kara thì từ chối nay đổi gió ghé qua bình tân massage

thế là cả đám rủ kéo qua dubai chơi, đến nơi không hẹn trước cuối tuần nên còn vài số thiệt buồn khúc này, book được 1 em khá ngon nhưng báo phải đợi 30p thôi thì nằm đợi( đợi chờ là hạnh phúc mà)

mãi mê lước tik tok thì được mời lên phòng báo bé đã sẵn sàng rồi, lần gặp đầu tiên ngỡ đâu người tình kiếp trước gặp nhau chào hỏi nhẹ nhàng, em nó có 1 gương mặt và nụ cười rất có duyên, body tuyệt vời v1 to hàng real nha đích này mà để thì sai con lắm à.

em nó cởi bỏ hết những mãnh vãi trên người là trong lòng muốn nỗi cơn thú tính lên, máu chạy rằn rật trong cơ thể, tắm rửa em làm rất kỉ không qua loa, ôi đầu lưỡi của trượt dài trên chiếc cổ mình mà mút lấy mút để, mình như mất kiểm soát bàn tay xoa nắm bầu ngực trắng nõn của bé, ngón tay mình từ từ xâm nhập vào nơi chấm địa kiến bé muốn khóc thét, dưới làn nước ấm áp nơi đó của bé vẫn se kích đến phát điên. dưới sự tấn kích tình mạnh mẻ nàng liền cuối xuống mà chăm sóc thằng em 1 cách cuồn nhiệt.

sau khi tắm xong là những màng chườn đày cảm xúc, em vuốt ve và những lời đầy ấm muội lem lõi qua lỗ tai, tiếng rên mê người lập tứt kiến mình đứng hình, mình bắt đầu nhắm chặc mắt khi em bj thế 69 ( em nói anh thả lỏng tí đi, em sẻ cho anh thích hơn) và sau lời nói đó mình biết là không còn đường lui, chứ thế em tiếp tục thi triển những kỉ năng tuyệt vời, chẳn biết từ lúc nào em hạ gục mình bao nhiêu tinh tuý nằm trọn bên trong miệng, kết thúc trong sự vui vẻ và đạt khoái cảm, từng nơi trong căn phòng để lại những mùi ân ái cực nóng.

đánh giá em 18 đối với cảm nhận của mình em này hợp gu quá dâm nhìu lúc không theo kịp nhịp của em, ông nào thích gu dam thì đi bé này là đúng gu, body phải nói là tuyệt vời

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Quá ngon rồi, chúc mừng bro sướng ciu