Q.10 18 PA .. cô gái ngây thơ và anh du kích may mắn ^_^

Lượt xem: 1,820

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Lời đầu tiên cho rô tui xin lỗi mấy anh em offline hôm qua đã lén đi đánh lẻ kkkkk
Nhậu xong chạy về nhà , đi ngang PA.Relax cái theo quán tính tấp vào B18 , thủ tục thì y như cũ,được cái lần này anh locker hiểuý cho lên tầng 1 thôi (chứ tầng 3 chắc mắng vốn quá )
vô nghe quảng cáo là có bé 18 mới vô, mình dây cây cảnh đúng gu mình, múc luôn cho nóng chứ không suy nghĩ gì cho mệt haha
tranh thủ xông hơi cho tỉnh táo cái tinh thần rồi ra ngồi ăn trái cây giải bia thì em bước vào , ấn tưlamợng nhất là chiều cao của em nó, mang đôi guốc vô cao ngang tui luôn... mà cha mẹ sanh ra cũng đc m72 , tính ra em nó phải cỡ m65, mình dây cây cảnh , đôi chân thon dài đúng kiểu người mẫu , lấp lo sau lớp yếm đào là cặp cam mỹ tròn trị và đầy dụ dỗ....
vô bồn tranh thủ ôm bé mân mê cặp ngực giao lưu mới biết em nó mới vào làm chưa lâu, gương mặt vẫn còn nét rụt rè và nhút nhát y như mấy bé dưới quê mới lên , ôm ấp hun hít mà gái quê nó khác lạ quá hahaha hiền lành dễ bảo kêu gì làm đó thích thật hahahâ
khám phá tâm sự trong bồn xong rủ nhau lên giường khám tiếp , em nó làm bài khỏe rất tốt nhe, phù hợp với các bác thích mệt khỏe song tu, đi nhiều bài và có lực ( cái này tui rất thích, có khỏe có mệt mới hứng thú chứ ^^ ) em làm thái khá là phê, cặp ngực săn chắc trườn tới đâu phê tới đó kết hợp với lưỡi làm tui muốn rên theo em nó, nhưng do nằm úp nên 2 tay không làm gì được, có chút tiếc nuối ^^
lúc lật lại thì quả là cao trào, 2 cơ thể úp vào nhau để cùng cảm nhận những đường cong mềm mại, 1 set nuru toàn phần , nhưng chưa hoàn hảo lắm, theo tui bé nên luyện thêm kỹ năng nuru . Điểm cộng lớn nhất là bé còn ngây thơ dễ bảo, mình bảo gì làm nấy, không khó chịu hay né tránh nhìu, bé ngoan ai mà không thích ^^ thích nhất lúc thằng em chạm vào cô bé... 2 tay thì mân mê cặp vú cùng âm thanh hifi nhè nhẹ... nhìu lúc em hẩy nhẹ xém đưa bi vào lỗ làm tui cũng giật mình kkkkk em như cũng không chịu nổi chủ động xoay người vào thế 69 , ta nói đang phê mà vào thế thì vét ngay chứ k đợi được.... kết thúc nhẹ nhàng sau 15p ....
bé này theo cảm nhận của riêng tui thì dạng nhẹ nhàng tình cảm, ngoan hiền dễ bảo, không chỉ định cho các bác thích kỹ năng cao nhé, dáng người cao ráo dễ thương, nếu nâng cấp tay nghề lên thì đây là 1 bé đáng cho các bác trải nghiệm gu chân dài mà ngoan hiền ^^

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea, Graham and mrtaptanh

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Chết chết, ngây thơ mà gặp bác Hitaro là tiêu ẻm rồi

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Tui nhẹ nhàng tình cảm lắm kkk, bé nào ddcn tui mới chuyển trạng thái B05người ta kêu là trạng thái linh hoạt đó bác

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Tui là tui bực mình rồi đó nghe