18 tb3. Người mới tình cũ

Lượt xem: 1,360

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Demon90

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
28/12/17
Chủ đề
7
7
16
0 ₿
Đó là một ngày chủ nhật chẳng bình yên. Từ sớm bình minh cho đến lúc chiều tàn mà xảy ra bao chuyện bực mình trong người. Haiiiii, thế là đến tối mình kiếm chỗ xả ra để mai còn đi làm chớ.

Nghĩ đến đó là mình lại chạy vào thái bình 3. Kkk.

Ở đây thì cũng chẳng còn xa lạ với anh em đồng dâm nữa rồi. Cơ sở vật chất thì vẫn như xưa. Chỉ khác nay có em nào đứng quầy thấy là lạ. hahahaha. Mình thì vẫn làm thủ tục bình thường thôi, rồi lên phòng nữa.

Nay mình đi chủ yếu xả stress nên không có xông hơi gì luôn. Ngồi uống nước chút đợi em nó vào ah. Lúc sau thì em nó cũng gõ cửa bước vào. Nhưng bất ngờ chưa, sao một em là lạ ah. Người mi nhon quá. Hơ hơ, ngon ah nha. Vì lần trước cũng lâu lắm rồi mình từng đi 18 tại đây. Lần này quay lại quen miệng gọi luôn 18, đến giờ mới biết em nó đã nghỉ rồi. Gặp được em mới, nhìn là thấy thích rồi đó không biết sơ vịt sao thôi ah. Mình đang há hốc mồm thì em nó cũng lên tiếng, do em biết mình book em nhưng lại là khách lạ. Em nó mới cười, dạ hình như anh gọi nhầm số hả. Lúc đấy mới hoàn hồn lại, đâu có em ơi, anh gọi chuẩn rồi đó. Hehehehe.

Nhìn sơ qua thì em tầm 20 tuổi ah. Tướng mình dây mi nhon nhìn đã lắm nha. Cũng may là mình vào sớm vì hỏi ra mới biết em chỉ làm đến 11h thôi ah. Mình với em ngồi hỏi han nhau xíu thì em nó cũng vào tắm cho mình. Cũng mẹ tắm con như mọi khi thôi, chỉ khác là lần này mẹ trẻ hơn, dễ thương hơn hihi.

Xong xuôi đâu đó em lau khô cho mình rồi cũng đưa mình lên mây, ý lộn lên giường. kkk. Mình leo lên giường cái là nằm ngửa ra luôn ah. Vì chủ đích nay đi thư giãn với cũng muộn rồi nên muốn nhanh gọn mà về nữa. Nhưng đúng là mình nhìn mấy em mi nhon vẫn thấy kích thích hihihi. Em cũng từ từ kéo áo xuống trút bỏ một phần xiêm y. Từng phần, từng phần của em hiện ra trước mắt mình. Em vừa mới áp xuống là mình khám phá liền. Hết vòng 1 đến vòng 3 của em. Em thì bắt đầu đi lưỡi, cặp ngực thì cũng áp sát vào người mình từ lúc nào. Mình để yên cho em thực hiện nhiệm vụ của mình. Đến lúc cảm giác sung sướng dâng cao. Thằng em biểu tình giữ dội rồi, thì cũng là lúc em trườn xuống và bắt đầu Bj mãnh liệt. Mình thì khám phá vòng 4 của em. 2 cơ thể như tràn vào đê mê cảm xúc. Có những lúc em cũng gồng mình lên vì sướng. Ôi thôi… đến lúc đó em khựng lại như tận hưởng khoái cảm mà mình mang lại. Nhưng em cũng không quên nhiệm vụ của mình, em lách nhẹ qua một chút và bắt đầu tiếp tục Bj xen kẽ Hj. Mình đến lúc này thì để im cho em ấy hành động. Đến lúc cao trào em nó chuyển sang Hj để kết thúc. Thế là bao cảm xúc tuôn trào. Bao bực bội được xả ra hết. Cảm giác lâng lâng khó tả lắm các bác ah.

Em nhẹ nhàng lau sơ thằng nhỏ cho mình. Mình thì nằm thượt ra từ lúc nào rồi. Mình nghỉ được xíu, lúc mở mắt ra thì em nó nằm cạnh từ lúc nào rồi. Em nhìn mình cười, xin phép tắm lại cho mình nữa. Hihi.

Kết luận là 18 mới ngon hơn 18 cũ. Mình ra về mà em cứ níu lại quyến luyến không thôi. Đến đây thì mới nhớ là nãy giờ quên chưa tip cho em nữa. Chết chết. hahahaha. Lỗi này lớn quá, rút tiền ra tip cho em mới nói xin lỗi nãy giờ anh quên. 2 anh em nhìn nhau cười quá chời. Em còn ghẹo, anh quên thì lần sau vào bù cho em cũng được nữa. hehehehe. Cũng khuya rồi nên hẹn em lần sau tâm sự lâu hơn vậy.

Trời ngày mai lại sáng!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.