Q.10 18 Thẳng Mặt Chớ Không Cần Lật Mặt ;)))

Lượt xem: 1,669

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dennis bergkamp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/23
Chủ đề
1
7
5
Tphcm
0 ₿
Nay chơi lễ ngày cuối, đi bộ mỏi nhừ cẳng với gia đình, định bụng tối về tắm rửa, ăn uống rồi sẽ ghé thăm em 18 ở Massage Minh Long. Đúng 21h35 điện thoại trước đặt gạch, lễ tân rất lễ phép v ân cần, nên hẹn 20p nữa sẽ ghé qua tìm em 18. Đúng 21h50 tới cổng, phi thẳng xe vào quán, đưa cái code Camapro để lấy vé giá 400k. Lễ tân vui vẻ dẫn lên phòng rồi mình nói để xông hơi tí. Vừa xông hơi vừa tranh thủ xem hightlight trận U22VN làm gỏi U22 Singapore với tỉ số 3-1. U22 trận này fai nói là xuất sắc, thế trận hay hơn bữa 30/4. Nên bụng cũng bảo dạ, lát nữa gặp e 18 cũng phải ghi bàn thiệt hay như vậy. Dứt hightlight đồng hồ chỉ 22h06p thi mình cũng ra bước ra khỏi phòng xông hơi, e 18 ngồi lướt xì mắc phôn đợi mình nãy giờ cất giọng nhỏ nhẹ " e chào a", làm mình cũng vui vui. Rồi e tắm cho mình khá kỹ. Lau khô cho mjnh rồi kiu mjnh khỏi mặc quần lun, nằm xuốn giường để e làm. Mát khỏe đâu chừng 10p thj e chuyển sang đi Thái, khá nhanh chóng e kju mjnh quay người lại rồi Bj v Hj. Mình gạ e 69 nhưng ko chịu, ok vậy thj cứ để e dẫn dắt vậy. Mình out trong tầm 7p. Rồi e để mjnh như vậy, tự nhảy vô bồn xúc rửa các thứ, nghĩ mà thấy hẩm hiu, chừng 3p sau e mới kju để rửa lại cho. Mjnh như 1 con cừu ngoan ngoãn chịu sự sai bảo, chỉ mún rửa thiệt nhanh để tốc biến khỏi cái nơi thân thuộc v quên đi con số 18 này. Đành rằng vé mjnh là khuyến mãi Camapro còn 400k, nhưng thời gian vẫn phải là 60p hoặc hơn chớ, tới lúc mjnh bước xuốn đề máy xe nhìn đồng hồ là 22h29p. Vãi chưởng, sao đối xử vs mình vậy chớ, mình đâu fai gà mà đối xử công nghiệp vậy. Vốn dĩ đó giờ thík xem review của mấy bác, nay chán nản lên đây viết vài dòng, mong Minh Long sẽ tốt hơn. Nếu chấp nhận code Camapro thì cũng hãy đối xử với khách hàng như ko dùng Camapro, còn nếu thấy ko ưng thi ok, đây ko nhận Camapro nha quý khách!!!

Tic (code) 400k

Tip 500k

Tổng thiệt hại 900k để nhận nỗi bùn chán nản ;(((

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long and KamaSu

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long xin chào anh ạ, sau khi đọc những dòng chia sẻ của anh chính bản thân em cũng buồn và thất vọng vì lại để anh @dennis bergkamp dành thời gian nghỉ lễ cho bên Minh Long nhưng KTV 18 lại phục vụ không tốt, xin anh cho phép cơ sở ít thời gian để xử lý việc này và sẽ có câu trả lời thỏa đáng cho anh ạ. Em biết rằng lời xin lỗi cũng khó làm anh vơi đi sự thất vọng và không vui trong khoảnh khắc đó, nhưng em rất mong anh sẽ hiểu được thiện chí, lòng thành của cơ sở ạ.

Ngoài ra em xin cam kết không phải vì anh đi code camapro mà bị phân biệt đối xử ạ, các anh sẽ sử dụng code từ camapro luôn được lễ tân, locker và các bé trân trọng ạ, Minh Long sẽ tìm hiểu sự việc và nếu sự việc này bắt nguồn từ ktv 18 có thái độ khác khi anh sử dụng code camapro thì bên em sẽ xử lý thật nặng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: dennis bergkamp and KamaSu

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
18 có vẻ vẫn giữ vững phong độ nhỉ :)))) , lần trước mình đi cũng nhanh như 1 cơn gió mà. Mình xác nhận là ở ML ko có chuyện phân biệt đối xử khi bác dùng code hay không đâu, vì mình đi mấy số khác vẫn vui vẻ niềm nở, có đúng 18 là sụp hầm.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: FristTime and dennis bergkamp

dennis bergkamp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/23
Chủ đề
1
7
5
Tphcm
0 ₿
Hồi trước tết Nguyên Đán, mjnh chọn random được e 18 (lúc đó hình như e ý chưa tattoo) do đj vội, ko dùng code Camapro. Thấy e ít nói nhưng làm khá ổn áp, lần này gặp lại e ko được như ngày nào!?

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Kanz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
5
47
35
0 ₿
ML với PA hình như chung chủ hay liên kết thì phải. PA là chỗ ruột của tui mà nay lên thấy 2 bài phốt cả 2 cơ sở mà tiếc quá, 1 thời là lá cờ đầu về service của ms phân khúc bình dân của SG :(

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Hiện tại Massage Minh Long và PA RELAX là 2 cơ sở riêng biệt, khác chủ, không có liên kết ạ

• Like
Điểm cảm xúc: dennis bergkamp

dennis bergkamp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/23
Chủ đề
1
7
5
Tphcm
0 ₿

Mjnh check mail thấy cơ sở Minh Long nhắn gửi code bằng giá vé lần trước minh đj mà chưa đc ưng ý, nhưng hiện tại mjnh chưa thấy. Có j cơ sở nhắn lại cho minh qa mail [email protected] nhé ah.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31