18 - trăng tròn. Galaxy gv

Lượt xem: 2,349

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tieutuvodanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/3/18
Chủ đề
12
46
26
29
0 ₿
Hôm qua có ghé thăm galaxy Gv. Sau một thời gian chỉ cắm dùi ở các quận trung tâm thì nhận ra Gv giờ đây gì cũng có. Vô tình lướt vào box Gv thấy Galaxy, thế là ghé luôn.

Vào tới nơi làm các thủ tục xong thì cũng được anh locker dắt lên phòng. Bấy giờ mới nhớ ra là chọn em 18. Hehe. Hy vọng trúng ngay em trăng tròn. Nói thì vậy thôi chứ nãy lướt 1 vòng thấy em này cười dâm nhất, nay gặp đc em thần dâm thì may quá rồi. kkk

Vào thì em cũng tắm táp như thường lệ, rồi cũng đc em đấm đấm, bóp bóp.

Nhưng anh em chúng ta thường đợi đến cái màn sau, chứ màn này cho có thôi, trò chuyện vs em cho vui ah. Bỗng chốc em dừng lại, đầu óc mình tưởng tượng ra bao nhiêu thứ. Và cuộc vui bắt đâu, em bắt đầu đi thái. 2 cái nhũ hoa của em chạy lên chạy xuống từ mông đến tận gáy mình luôn.kkk. Em làm mình sung sướng một hồi thì lật ngửa mình dậy rồi tiếp tục màn tra tấn. Để rồi cũng tới màn cuối, em nhắm thẳng vào thằng em mình mà Bj. Không phải là đè ra Bj thẳng mà em tấn công từ ngoài vào. Nào là đá bi, thả kiến… rồi hun nhẹ lên đầu thằng em. Mà ướt át quá. Chịu không nổi mình lấy tay nhấn đầu em bắt em Bj luôn. Bấy giờ em mới hiện nguyên hình, Bj ngậm chặt như muốn nuốt sạch từng giọt vậy. Mình gồng đc 5p thì cũng đầu hàng. Nhưng cái mãn nguyện nhất có lẽ là sau khi mình out sạch thì em ngước lên nhìn mình vẻ thỏa mãn lắm. Nghĩ lại nụ cười đó giờ vẫn còn phê. :D

Ah quên đánh giá sơ bộ

Face dâm nha, đúng gu mình nên cho 7,5đ

V1: 7đ

V2: 7,5đ

V3: 7đ

V4 mọi người tự khám phá nhé. Cái đó do kỹ thuật từng người, mà thấy em cũng dễ đó. Kkk

Ah quên mất, tui yếu không có đi nổi 2 shot nên vẫn chọn vé 700k mà chỉ đi 1 shot thôi. Gói Nuru có code giảm giá còn 560k nha anh em. Thiệt là nể mấy an hem đi nổi 2 shot đó hí hí

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and Võ Tắc Thy

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿