18 – yêu từ cái nhìn V1 đầu tiên

Lượt xem: 3,671

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Hôm nay là một ngày buồn ae ạ, buồn chán thì đi ngang kiếm nơi xả stress ai ngờ lại lọt vào đây . Nghe nói dạo này giải khuây với mấy em trong đây cũng lạ lắm nên cũng lấy phòng rồi vào , như thường lệ được ae chia sẽ vào xông trước thì mùi mẫn lạ lạ sao ấy cứ hầm hầm mồ hôi ra quá chừng chịu đc ít phút ra thì gặp em cô bé khá dễ thương nhưng vú bự vãi nồi cơ đấy ,con người yêu em thua xa.em cũng ân cần cùng em vào tắm và kì cọ em từ đầu tới chân đặc biệt là chăm sóc lau chùi thằng bé sạch sẽ - lần lâu có tay người lạ khác giới chạm cảm giác lạ mà cứng làm sao ấy. rồi thì em bảo em sẽ cho anh còn hơn cả cứng nữa ,nghe cũng rung rung người nhưng thấy thú vị nên chóng lên giường xem em giở trò gì dù gì giờ cũng chẳng vướng bận gì nữa.

Cả 2 quấn quít như sam vậy , rồi em cũng làm cho mình khỏe khoắn tý bằng đá nóng với vài trò đấm bóp bài bản . rồi điều mong chờ cũng đến ,có một vật thể lạ thường nào đó trải dài từ sóng chân ngang mềm mại mà thụt lòi lõm quay qua thì ra ra đôi đào lớn của em đang kích động mình, em kéo lên đến bả vai rồi nhẹ nhàng xoay đầu mình qua bú nhẹ nhàng nhưng cảm giác ngon lạ thường càng sung sướng hơn khi tay này vắt sửa tay kia em kéo nhẹ nựng thằng nhỏ cứng đến khó tả , em nhẹ nhàng đẩy lên xuống mà làm mình sướng chỉ biết ngậm mồm vào ngực em mà tê dại. rồi em nhẹ lần nữa đẩy đôi bồng xuống rồi bú cho mình một cách thèm thuồng rồi dọc thằng nhỏ mạnh mẽ kèm teo tiếng chụt chụt từ em ở những góc háng mà em hôn tặng đến cao trào thì dành tất cả những gì có gửi gắm lên bồ bồng đào lớn ấy là những dòng tinh nhớp nháp chảy xuống hàng ti trông khoái lạc mê hồn.

Đánh giá cơ bản:

V1: 7đ to và bú thoải mái rất thơm

V2:6đ có eo nhưng ôm thì khỏi chê

V3; 7đ chỉ muốn doggy mỗi khi bóp và nhìn

V4: vừa chạm thì nước đã đầy tay

Massage khỏe: bài bản, đủ lực,nói chuyện ân cần biết bắt chuyện để thư giãn

Massage mệt: HJ,Bj,Kiến bò, Cô long cho bú , bê cần phọt tinh,…

Tổng chi phí trải nghiệm: tic 500k,tip 5xx.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Èo đàn ông đich thực nhìn ngực đầu tiên

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
bác này văn chương đọc nghe kích thích thật, bác có vài số nào không cho em ké với

Mzeus

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
7
43
36
43
0 ₿
Bác có 1 bai viết khác cũng report em 18 này, giờ cũng là cái nhìn đầu tiên. Cảm giác có mùi gi đó ở đây :)

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Thấy các bác đi và mô tả em 18 thấy quá ổn. Hôm nay đi thử em 18. Ẹc, ko như những gì mô tả. Ko biết phải em 18 này ko. Em này mình đi khá lười, từ lúc vào phong tới lúc ra đúng 25p, người khá xôi thịt, tóc vàng, v1 quá nhão và xệ, v2 thì bơi trong lipid, v3 thấy Ok. Ko như mô tả, hỏi e thì em nói đã làm ơ đây nửa năm