Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

[18KH] Nàng bưởi kỹ năng cao cường

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi robotbua, 7/9/19.

Lượt xem: 980

1. robotbua

robotbua Massage Nghiệp Dư

Nghề nghiệp:
    Ăn mày Cao cấp
    Lỡ duyên với em nhiều lần rồi ấy. Nay phải bắt trúng sóng của em để được gặp mặt một lần (mà sau trải nghiệm lần này là thêm mấy lần nữa không biết, tê tái quá). Làm nhẹ cái hẹn với cho khỏi bị kẹt,làm thủ tục tí rồi ngồi đợi em bước vào.

Theo nhận xét của Bựa về em 18 như sao :
    -Face : Tiền mãn teen,nhưng nhìn dễ thương, thiện cảm, cười tươi.
    -Vòng 1: Big size, bưởi 5 roi mà ti thì bé xinh, thụt rồi lên, lên rồi thụt dễ thương @@ Miệng Bựa cũng bự mà ngặm không hết được luôn.
    -Vòng 2: có lipid, thuộc dạng có thịt có mỡ, ba rọi đó, nhìn cưng và ôm cũng đầy đặn lắm,kkk.
    -Vòng 3: vừa tay, mềm mại.

Tắm rửa sạch sẽ được em đưa lên thớt, bài khỏe được làm kỹ lưỡng, nhiều bài lạ, đi lưng bẻ cỗ làm được hết, kinh nghiệm đầy mình đấy :D lực vừa đủ . Nói chung là rất thoải mái, muốn ngủ vì phê pha.

Bài Thái với cặp bưởi big size, ti nhỏ và cái lưỡi điêu luyện "chích điện" suốt dọc đường từ chân lên cổ gây cảm giác sướng khó tả.

Qua phần thư giãn mới thấy khiếp sợ :( Nhiều kỹ năng BJ phong phú : liếm bẹn, lau cột, đánh lưỡi, xoáy nòng, lún cán, kiểu ngược, kẹp bánh mì . Kết hợp với những tuyệt chiêu HJ tuyệt vời : miết, vuốt, xoa đầu,... Out trong tê tái với bộ combo kết hợp nhuần nhuyễn.

Thái độ : Em là chuẩn giờ, kết hợp các phần khỏe,thái và thư giãn rất hợp lý nên đừng sợ bị em thả trại sớm :D Giao tiếp thân thiện, vui vẻ, nhiều kỹ thuật độc lạ, hợp tác và nghe lời.

Tic : @Lục A Ka
    Tip : theo sự hài lòng, và rất hài lòng kkk
    yociexp21yociexp21yociexp21

Chú Toong, deedee123 and KeSiTinh123 like this.
    Đang tải...
  2. Sir Tư Hậu

Sir Tư Hậu Bé Tập Massage

Nghề nghiệp:
    Ăn Hàng Ở Không
    [18] Kim Huy - Pé ngày xưa xưa ơi là xưa là số [11] - Chiếc Lưỡi Vàng một thời hoàng kim Massage Thái Bình 3 vào khoảng năm 2016 - 2017, sau đó T.B 3 sang cơ sở đổi Chủ mới...
    Ẽm về đầu quân cho P.A Relax từ những ngày đầu cơ sở mới khai trương lấy số [18], cũng là một trong số những Nữ Tướng rất HOT! trấn giữ bảng hiệu P.A Relax.
    Có khoảng thời gian em Nga chuyển qua Minh Long làm đến khi Kim Huy đi vào hoạt động em nó về Kim Huy vẫn lấy số 18 làm cho đến giờ.
    Đợt em Nga nghĩ làm Kim Huy 2 tháng để tịnh dưỡng sức khỏe và mang cặp (.)(.) của em đi đại trùng tu, độ thành cặp bưởi 5 roi ngon lành.
    Nói về Matxa Thái + làm "kỹ thuật": Excellent.
    Pé [18] & Pé [16] Kim Huy, cả 2 nàng ấy điều là ĐẠI DDCN một cặp số có khá nhiều skill độc & đỉnh, rất đáng đồng tiền bát gạo không bao giờ làm anh em đồng dzâm thất vọng khi đi Tic Sup Thái.
    Vài ba lần đi Sup Thái với 2 cô gái vàng trong làng Massage này, lần nào cũng vậy luôn có những trải nghiệm sướng cùng cực thỏa mãn thằng ciu 2 shots lên mây tê tái.
    Feeling cùng 2 nàng ĐẠI DDCN khi "RELAX" khó lòng mà diễn tả hết bằng lời được ^^!

3. Skyoshy

Skyoshy Bé Thích Massage

Nghe 2 bác kể mà nóng cả người B25

4. Rồng Con

Rồng Con Bé Tập Massage

Nếu là bưởi thì là best rồi , chúc mừng bácB11

5. biii2311

biii2311 Bé Tập Massage

Bác nắm rõ thông tin thật đấy. Bái phục B11

6. koobit2

koobit2 Bé Chưa Biết Gì

Bác cho em hỏi khi đi Sup Thái được 2 em phục vụ thì tip ntn? Thường em hay tip = tic, nếu 2 em thì nhân đôi lên đúng ko ah?

7. Sir Tư Hậu

Nghề nghiệp:
    Ăn Hàng Ở Không
    @koobit2 .. Lời đầu tiên xin cho phép Hậu mỗ được chia sẽ đôi điều khi đi Tic SUP THÁI để Các Hạ có thể nhận thấy được sự khác biệt khi mình đi solo như thế nào. Đi SUP THÁI thì 2 pé KTV phải hiểu nhau thì cuộc vui mới trọn vẹn được, chứ ko cũng ngại cả mình lẫn bé
    Phải nói rằng để làm SUP THÁI tốt cả 2 em KTV fải thật thân nhau thì mới làm tốt cho Khách được...
    Và với chút ít kinh nghiệm đi SUP THÁI của Hậu mỗ, theo ngu kiến của riêng Hậu mỗ là dù mình đi cơ sở nào có gói SUP THÁI đi nữa thì lần đầu ghé đến không nên vội mà đi SUP THÁI ngay mà đi từng em trước, trong quá trình Matxa có thể nhẹ nhàng dò hỏi pé KTV nào mà mình chấm được, đúng gu hỏi xem ở cơ sở pé làm pé chơi thân với pé nào nhất, rồi mình lại tìm gặp luôn pé đó xem có ổn hông..
    Cứ vào thăm mỗi em 2 lần và để lại ấn tượng tốt với mấy ẽm thì khi mình đi gói SUP THÁI sẽ được phục vụ và hưởng trọn những skill với các em không như cái cảm giác khi mà cả 3 người KTV & Khách mới lần đầu gặp gỡ mà có thể cùng nhau dzui dzẽ xõa hết mình được. Gặp những pé KTV đã chơi thân với nhau thì tự khắc mấy pé biết mình fải làm gì không cần pé này fải nói với pé kia là ai làm trước ai làm sau, ai làm trên ai làm dưới. Điều đáng sợ nhất khi đi gói SUP THÁI là gặp fải 2 em làm cùng một cơ sở mà cả 2 em không ưa nhau, tuy gặp Khách 2 em vẫn làm Khách được... Nhưng bản thân người Khách sẽ tự cảm nhận được qua thái độ của mấy em KTV, chỉ khổ thân mình phải nằm chịu trận nếu gặp 2 em KTV xa lạ chưa gặp lần nào, 2 em có face không xinh, (.)(.), body không đồng điều với nhau + kỹ năng không tốt nữa thì mình đi relax hóa ra lại thành đi HÀNH XÁC.

koobit2 and deedee123 like this.
  8. Sir Tư Hậu

Nghề nghiệp:
    Ăn Hàng Ở Không

Tic Sup Thái - 120p : 1000k

Khi đi Sup Thái, Hậu mỗ điều chọn một cặp số - 2 pé KTV mình đã từng gặp qua vài ba lần và do có nhu cầu "Thư Giãn" 2 shots nên Hậu mỗ thường Tip 1600k cho mỗi pé KTV.
    Nếu gặp cả 2 pé KTV đúng gout mình thích thì Hậu mỗ sẽ Bonus thêm, tức Tip x2 giá Tic Sup Thái cho mỗi pé KTV để thay lời cảm ơn.

Xưa nay, ai cũng biết việc đi Matxa không bao giờ buộc phải Tip như thế nào mới là chuẩn mực cả...
    Tip = Tic là "LỆ" chứ không phải là "LUẬT".
    Đi Matxa Tip = Tic là "NÊN" làm, chứ không ai quy định và cũng chẳng hề có cái luật lệ nào ban hành buộc là "PHẢI" Tip rập khuôn = Tic như vậy mà không được quyền "BONUS" nếu mình cảm thấy thích.
    Tip là do mỗi cá nhân tự quyết định trên sự hài lòng của mình đối với em KTV Matxa vừa "relax" cùng mình, việc Tip bonus hơn giá Tic chút cũng chỉ là điều hết sức giản đơn đó là thay lời cảm ơn em KTV ấy thôi.
    Còn nếu như cứ đóng khung việc Tip buộc phải = Tic thì còn cái gì gọi là tự do anchoi, là một Play Dân văn minh nữa nhỉ ??

Aegis and deedee123 like this.
  9. robotbua

robotbua Massage Nghiệp Dư

Nghề nghiệp:
    Ăn mày Cao cấp
    Nói chung là một số tốt để cho bác nào muốn "hưởng" :D Kỹ năng của em cũng không phải bàn cãi, viết ngắn gọn và súc tích v thôi là đủ để biết rồi,kkk

10. Cha Nội

Cha Nội Bé Thích Massage

11. Sir Tư Hậu

Nghề nghiệp:
    Ăn Hàng Ở Không
    Tag tên rồi cười gì thế ?!
    CÓ TÍNH HAY CÀ KHỊA HUH ?? :< :<

Cha Nội thích bài này.
  12. Năm Goviet

Năm Goviet Bé Thích Massage

Nghe nói bưởi là nóng người rồi

13. FirstMassage

FirstMassage Bé Chưa Biết Gì

pác biết 2 em đó làm suất nào không?

14. Thách thức danh hài

Thách thức danh hài Bé Chưa Biết Gì

dọc mà nứng cả lên.

15. nhocphu

nhocphu Bé Tập Massage

event đang nhắc đến đây, mong sao mấy bác chiếu cố cho mình trúng để còn gặp bé 18 .

16. Nguyễn Hà Trí Dũng

Nguyễn Hà Trí Dũng Bé Thích Massage

cuối tuần rồi, chờ 3h vào gặp em nó thôi.