World Cup Q.1 19 - 1 lần là dính

Lượt xem: 1,986

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Dính này là dính bé luôn chứ ko phải dính gì đâu nha. Có code world cup từ đầu tháng 12 rồi mà mãi tới giờ mới có thời gian đi trải nghiệm. Chọn mãi ko biết nên đi số nào do số nào cũng hot hết. Mà dạo gần đây thấy bé 19 nổi lên bất chợt nên phải book bé liền.

Tới nơi trình code là lên phòng liền. Mà do mình tới sớm 15’ nên bé lễ tân cũng nói mình đợi bé 19 chút nha. Mình cũng ok tại mình cũng đang cần xông hơi. Vậy là vô phòng ngồi xông thật lâu chờ bé đến. Khoảng 10’ là bé bước vào, ko biết có bác nào giống mình ko, nhưng mình thích nhất cảm giác ngồi trong phòng xông mà ti hí ra ngoài để xem bé xinh thế nào. Và mình cứ ngồi đó để bé vào, thấy bé mặc cái áo khoác đen, rồi cái bộ đồ ngủ xanh trong mát con mắt. Ngồi một tí thì thèm quá nên phải ra ngay. Bé chào hỏi lễ phép xong dìu mình xuống ghế ngồi. Vừa ngồi xuống là bé ngồi lên đùi mình ngay, còn cạ cạ thằng em nữa chứ, đúng là ddcn. Mình thích quá liền ôm bé, khám phá từ trên xuống dưới cho đỡ thèm. Xong bé cungz kêu mình vào tắm đi a. Thế là màn thuỳ chiến bắt đầu. Màn thuỳ chiến diễn ra gay cấn, khốc liệt. Tắm thì ít mà thấy quấn nhau thì nhiều. Mìn bảo bé đứng lên và úp v4 về phía mình để mình khám phá. Bé cũng rất ngoan ngoan nghe lời, vừa đứng vừa thốt lên nữa đi anh ơi. Mình càng hăng máu mà tới với em. Xong bé cũng vờn và BJ thằng em mình. Được một hồi thì bé kêu thôi tắm rửa rồi lên giường với em nào.

Nghỉ ngơi tí thì mình cũng cho matxa khoẻ trước. Matxa khoẻ thì bé làm tốt, đủ bài nên mình ko bình luận nhiều. Sau đó bé trườn thái và nuru. Do ngực to nên trườn rất sướng nhé, rồi bé kẹp xúc xích và kêu mình ăn bé đi. Thế là mình phải đổi tư thế, đè bé ra để hành xử. Tay thì đi ở dưới, miệng thì ở trên, và ngược lại. Bé rất dâm nhé, cứ muốn các anh làm cho mình thôi. Mà đc cái mình lại muốn thấy bé sướng, nên làm tới tấp thôi. Được một hồi thì bé bảo để bé phục vụ lại cho. Thế là bé vào thế 69 và mình out luôn trong sung sướng.

Face rất xinh nhé, hơi thấp nhưng vậy ôm mới thích.
V1: căng tròn
V2: thon gọn
V3: nẩy rất nẩy
V4: lênh láng
Thái độ ddcn miễn bàn luôn.

Feedback về csvc nhé: nước ra ít, còn lạnh nữa.

Tip = tic
Tic code world cup

Cám ơn ad @Uchiha Itachi và nhà tài trợ @Camapro

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được 19 chân ái . Cơ sở sẽ ghi nhận và khắc phục sớm ạ. Cám ơn huynh nhiều mong phục vụ huynh lâu dài ạ! :cuteonion57:

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿
ông hên là còn làm lại cho bé, nhiều ông thấy bé đi vài đường là out rồi

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
E này t từng đi qua, nhìn có gì đó cuốn cuốn, nhất là môi lả lơi vs đôi gò bồng đào to tròn mọng nước.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá