19 Ánh Dương

Lượt xem: 2,369

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

A Tăng

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
7/1/16
Chủ đề
1
219
55
38
0 ₿
Cuối cùng thì cũng đã có dịp ghé thăm Ánh Dương và gặp gỡ pé 19. Nhưng tiếc cái lại là 19 mới chứ không phải 19 cũ đã từng xôn xao. Ấn tượng ban đầu của mình khi gặp pé là nhìn dễ thương, tin tin. Sơ qua body thì e nó có nói là giảm cân nhưng mình mới gặp lần đầu nên cũng không biết sao. Nhưng thấy body như pé thì ok rồi, đúng gu mình thích.
CSVC thì mình thấy phòng tuy không rộng nhưng có cảm giác ấm cúng, sạch sẽ, 1 số phòng k có nhà VS hoặc bồn cầu nên mình rất ngại lâu lâu bị bí bách phải đ*i vào bồn tắm. Mình cũng có góp ý với quản lý khoản này và nghe nói là sắp tới sẽ nâng cấp toàn bộ hệ thống. Nếu được vậy thì sẽ ổn hơn.
Face : giữa 6đ và 7đ. Nói chung em nhìn dễ thương
V1 : Hệ cam , vừa đủ tay ,bóp bú các kiểu đều được 8/10
V2 : 7/10
V3 : sạch, không mùi , được trau chuốt gọn gàng 7/10
Service : Bài bản từ đầu đến cuối ngọn như kiểu người tình kết hợp HJ/BJ với tì lệ 10/90 làm mình chịu k nổi và out sau 10' :v
Thiệt hai: vé không rõ do thằng bạn vừa trúng mánh trả. Tip 500k do pé dễ thương lại làm nhiệt tình và chịu khó nên mình nghĩ pé xứng đáng
P/s : đó giờ chuyên đi tăm tia, giờ ngẫu hứng nên lần đầu mình viết nên có sai sót gì các bác bỏ qua cho nhé

Bikill

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/2/17
Chủ đề
3
140
39
31
0 ₿
Mừng bác ngon trym, bé 19 mới này xem ra cũng ổn áp phết nhỉ

Tiger Bạc

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
16/4/16
Chủ đề
1
345
222
0 ₿
Mới hay cũ không quan trọng, quan trọng là kỹ thuật em nó thế nào thôi.
Thanks report. Sẽ ghé ntha8m em ấy cuối tuần này

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Dạ, Ánh Dương cảm ơn Anh đã quan tâm và ủng hộ ạ. Chúc Anh 1 buổi tối vui vẻ ạ.

A Tăng

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
7/1/16
Chủ đề
1
219
55
38
0 ₿
Rõ ràng. Tối qua ghé thăm em, thấy có vẻ kỹ thuật em dạo này lên tầm cao mới rồi :D pác gặp em này chưa?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.