Bình Tân 19 bình tân, đôi mắt híp thần thán

Lượt xem: 2,253

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
dạo này diễn đàn mình hầm hố nhìu quá, tính đi mấy chỗ mới mà nơm nớp lo sợ nên thôi quyết định đi chỗ quen cho chắc ăn, thế là bắt garb tới bình tân cho lành, vô tới nơi làm thủ tục này nọ, thấy 1 bé đi ngang qua dáng cao mắt híp híp nhìn cute quá, hỏi locker số mấy yêu cầu luôn, lên phòng xông xáo này nọ đc xí thì bé vào, nhìn xa thì tưởng thúy kiều, nhìn gần mới thấy người yêu của mình hehe, dáng cao, tóc đen, ngực nở mông to đúng là hết ý lun đặc biệt đôi mắt híp như lúc nào cũng nhắm, vừa lau người vừa tâm sự mỏng với bé, bé nay mới 19t mới làm đây, vô bồn tắm thì cặp ngực đập vô mắt , ngực gái mới lớn mà nẩy nở quá bóp cái lấy hên liền, ôm nhau bú liếm đã đời mới chịu leo lên giường cho bé làm khỏe , lên gối xuống chỏ cũng đc mà tui thấy ko xi nhê tui cho lắm, lúc bé làm thái thì cặp ngực ốp vào lưng thiệt là sung sướng gái mới lớn mà cặp ngực lớn sẵn từ hồi nào rồi chà nó đã ghê nằm nhắm mắt hưởng thụ thôi , tới khi lật lại nuru thì ngắm trọn cái v3 nảy nở tui đoán số đo cũng phải 9x++, bé làm nuru ngược nên vừa được chà nuru vừa được bóp mông bé hehe, rồi bé trượt nhẹ ra sau vô thế 69 thần thánh lun tiện lợi đôi đường , mép bướm hồng hồng kèm lông lúng phúng nhìn ngon miệng quá thế là tui húp lun 1 lèo tới khi lên đỉnh phanxibang lun, mát xa đầu nhẹ cái rồi ra tắm lại , bé này dạng ít nói hay do chưa nói đúng chủ đề ấy, giao lưu nhè nhẹ thôi , 1 củ 8 tiền cho bé 19 mắt híp

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
nghe cao ráo hơi khoái, note lại từ từ đi thử mới được kkk

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
nghe 19t có mông có ngực khoái ghê, mà hơi xa, chắc tranh thủ tết mình chạy vô kiếm bé B11