19 đại dâm nữ bá chủ Hoa Mai

Lượt xem: 6,284

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rekt

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
1/12/16
Chủ đề
3
5
5
29
0 ₿
sau 1 thời gian nghỉ ngơi dưỡng sức để nâng cấp 1 số thứ thì hôm nay mình lại dc số 19 giới thiệu cho Hoa Mai (trc ẽm làm ở Tây Thi) thì mình cũng sắp xếp dc cv để đến với em nó 1 buổi .
Đánh giá đầu tiên của mình về Hoa Mai có lẽ là CSVC , thiết kế và trang trí khá giống Tây Thi nhưng phòng ốc thoáng và rộng hơn
Lúc mình tới nơi thì e nó Đang làm khách nên mình chờ và xông hơi cũng dc 15' thì e nó vô
Đúng thật từ sau khi e nó nghỉ bên Tây Thy qua Hoa Mai thì thay đổi cũng khá nhiều .
Face : như bên Tây Thi nhưng h e nó lại cột tóc k muốn bị khen giống Khởi Mi nên mình thấy e ý cũng đổi mới nhiều
V1 : vừa vào là đập vào mắt mình 2 đầu ti ẩn hiện sau lớp áo (no bra) to và cứng , ti Căng , bóp bú làm gì tuỳ thích (e thích nhất cái này)
V2 : tạm dc k đến nỗi là thừa mỡ
V3 : thon và căng , nếu ngực tấn công thì mông phòng thủ , ở đây e thấy ẽm phát triển đều 2v này
V4 : gọn và sạch sẽ k síp , dc móc hay vuốt tủy thích nhưng k dc vét
Tóm lại là từ sau Tây Thi e nó lên cơ rất nhiều , từ cách massage cơ bản đến Thái cũng rất dc em ý làm với phong cách là giúp khách cảm thấy thoải mái nhất. Sẽ còn gặp e nó dài vì mình chạy k thoát dc vì e nó làm phê vl , ahihi :))
Chúc các bác có dịp đi thì chúc các bác phê trym :)

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
chua choa em này liên tục được RP ta ơi hehe mà cái vụ ko bra ko chip đã vồn

draklork.69

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/2/17
Chủ đề
0
37
3
29
0 ₿
có âm thanh hd không bác

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
bé này tầm nhiêu tuổi vậy bác, v1 còn săn ko vì mình gặp nhiều e to mà nhão quá ko lên nổi.

vip379999

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/4/17
Chủ đề
0
17
3
30
0 ₿
Có nick zalo k cho mình xin đi bác ơi, tks bac trc nhé

Trạng thái