Q.1 19 Dubai Q1 dâm nữ thứ thiệt

Lượt xem: 4,758

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Mấy ngày rồi nay mới rãnh rỗi chém vài đường cùng anh em về chuyến trải nghiệm vườn trái cây bên Dubai quận 1 .
Lượm lặt mấy rp của các đồng râm đi trước định quém số 52 mà em nó bận rồi lại thêm có bác nào đang đợi nên thôi next luôn . Lượn ipad thấy em 19 siêu vòng 1 đập vô mắt nên chọn ngay . Cơ sở vật chất bên này phải nói là đẹp dã man như cái cung điện . Lên phòng xong khô xong ướt đầy đủ cái bồn chà bá nhìn sướng con mắt . Chắc bé cungz đợi mình hay sao đó mà vừa xong hơi ra là em gõ cửa bước vào . Nụ cười toả nắng kèm với 2 quả bưởi loại 1 không xu chiêng gì cả nhìn mún đứt mạch máu .
Sau màn chào sân đầy ấn tượng thì next nhanh các công đoạn để vào tắm tiên cùng bé cho sướng. Nhìn e lột từ từ mà thằng nhỏ biểu tình quyết liệt . Vào bồn cả 2 như dính lại với nhau , ôm ấp sờ mó quyết liệt . V1 chẳng những to mà đẹp vl , đầu ti bé xíu mút nó đã gì đâu . Kỉ thuật em cũng thuộc hàng thú dữ chứ chẳng phải thường . Mê mẫn cái chiêu ôm từ sau ra trước của em tậng hưởng 2 bầu ngực ấm áp cạ cạ vào lưng tiện tay thì cùng đưa ra sau khám phá hang hóc các kiểu . Khít khìn khịt lun chời . Thằng em như mún bọc phát , em nó cungz hiểu ý xã bớt nước trong bồn tắm đề thằng em lú đầu lên . Thế là xác định k còn sức ra khỏi bồn tắm rồi . Lặn hụp chấm mút đá trúng cút xúc bình xăng các kiểu con đà điểu cungz cố gắng kiềm nén lắm nhưng đành bất lực cong chân mà nã đạn . Tưởng khúc này e nó dùng tay ai ngờ em nó ngậm hẳn luôn . Phê tới óc luôn trời ơi lâu lắm rồi mới được CIA .
Ra cho em đấm bóp lại mà thấy e cũng mệt nên nói e khỏi nằm ôm ấp tâm sự sờ ti khìu khìu e tí rồi về .
Đánh giá chung :
V1 hàng khủng đẹp cực
V2 hơi lipit
V3-4 thì khỏi phải chê
P/s : mới đầu thấy cao cở m7 mà bỏ guốc ra còn dc mét rưỡi hơn kkkk

HoangTuCoDon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/11/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Bạn cho hỏi giá tĩck, típ và địa chỉ, xin cám ơn ạ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
ra trong bồn tắm mà run chân không khéo thì lại té thì em nó cười thúi mũi nha bác kkkk

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC