Tân Bình 19 Hàng Châu quá chuẩn

Lượt xem: 1,137

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
nay đem xe đi bảo dưỡng hơi lâu nên cũng không bít làm gì bèn gọi grab chạy qua HC kế bên cho nhanh hết thời gian
Đến nơi sau khi checking các kiểu thì cũng đc lên phòng xông hơi chờ bé vào. Xông đc 15p thì bé vào mình liền bị hớp hồn bởi ngoại hình đúng gu của mình ae ạ, mặt xinh xinh, 3 vòng vừa đủ xài và đặt biệt là ánh mắt rất hút hồn
Sau khi chào hỏi thì bé cũng đã chuẩn bị nước nôi xong xui, kêu mình vào bồn bơi với bé, sau một bài tắm cơ bản thì bài mân mê khắp cơ thể làm mình không thể kìm đc, ôm lấy bé mà hun và liếm khắp người bé, sau đó là màn ưỡn người để mình chiếm ngưỡng và húp trọn v4 của bé trong bồn tắm, rồi tới lượt bé lại chăm sóc thằng em mình ngược lại , tạo hưng phấn cho tiết mục hấp dẫn phía sau
Lên giường mình bảo bé thư giãn tiếp luôn cho khỏi tụt cảm xúc , bé triển khai rất mượt mà từ nằm úp tới nằm ngửa từ trên xuống dưới rồi từ dưới lên trên kèm theo âm thanh JAV sống động làm mình sung sướng , và rồi cũng đến lúc vào thế 69 mà mình chờ đợi, mình hơi lâu ra nhưng bé không hối thúc và rất nhiệt tình, làm một hồi sau mình cũng đc CIA trong tê tái
Xong bé làm ms khỏe để mình phục hồi sinh lực, phần này bé làm rất tốt và đủ bài nên mình không nói nhiều.
Nói chung bé rất nhiệt tình, nc dễ thương và gần gũi.
Csvc: 8/10
Face: 9/10 tùy gu ae, mặt tròn dễ thương.
3 vòng cân đối
tic + tip 1400k ( đã có code )

Massage Thanh Tâm

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
15
182
54
0 ₿