Q.9 19 Mas79 Thiên thần thất lạc bấy lâu nay gặp lại

Lượt xem: 2,483

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đu Đủ Xanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
11
48
26
0 ₿
Tại quầy lễ tân hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn ngồi uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng, lần đầu đến đây nên ramdom luôn xem may mắn đến đâu . Tầm khoảng 5 phút thì mình được mời lên phòng . 10 phút sau bé bước vào . Một khuôn mặt baby , và wow bé cao dã man, hơn mình cái đầu, mình hỏi bé cao bao nhiêu, bé nói cao 1m73, ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó khiến mình phải luôn tò mò muốn khám phá. Xông hơi được 5 phút thì mình ra để bé tắm táp cho khỏe . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ. Bé cũng nhẹ nhàng nâng niu thằng nhỏ của mình, rồi bl lấy bj để, đá trứng cút, và mình cũng khám phá cô bé ấy, nước nôi khá ướt, khít, và bé cũng tăng tốc độ bj lên rồi mình cũng out trong bồn, rửa lại rồi ra giường phục hồi sức khỏe.

Ms Khỏe : Bé làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ.
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người mình và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến mình càng mê mệt hơn . Thằng em mình cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào nát mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Mình cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của mình . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Mình thì tranh thủ khám phá đồi núi và sông suối. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên mình dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng

Face: sắc nét, cao ráo, da mịn màng
V1 : vừa đủ dùng khá đẹp ae ạ.
V2 : eo thon, ôm sướng cmn tê
V3 : doggy thì thôi rồi.
V4 : nước nôi đầy đủ, khít
Tic : 1200k còn 720k (code camapro)
Tip : theo thị trường và bonus nhiệt tình

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Xin mời quý anh đến để gặp bé KTV 19, bé hiện đang được nhiều quý anh yêu cầu .

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
em vẫn ở đấy, chỉ có mình lạc vào em thôi bác. chúc mừng bác.

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
114
32
39
0 ₿
bé này giờ không biết nơi đâu, phải nói siêu phẩm, cao to như tây sao dễ nghĩ làm quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.